Kuhusu familia ya JK kuhamia Dodoma

Kuhusu familia ya JK kuhamia Dodoma

mdukuzi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2014
Posts
22,327
Reaction score
56,075
Nimesoma huku nikicheka kusikia kuwa kitendo cha Ridhwan kuapishwa kuwa mbunge jana kimeshuhudiwa watu 80 wa na familia na wanaukoo ambao walifunga safari toka pande zote za nchi.

Kweli mwana mfalme ni raha,alafu nikatazama na picha ya first lady pale juu ni kama alikuwa nawaza kuwa kuna siku kijana akaukwaa urais nchi hiii naye akaingia kwenye historia kama ya mama Kenyata ,mama Karume na mama Bush ambao waume zao na watoto zao walikuwa marais.
 
ImageUploadedByJamiiForums1399484417.208724.jpg
 
mama salma mwenyew nikimuangalia kwenye ile picha kama vile anasema ngoja tu watakoma,mwakani niko ndani ya mjengo
 
Haki yao,hata safari yao ikigharamiwa na serikali au kodi yako bado ni haki yao.Urais wake ni wake na familia yake,tusimwonee wivu.
 
Mwalusembe naye alikuwepo...ila havintishi sikumuona
 
RizOne will never be my president,I will personally make sure that mistake wont happen in our country.We made a blunder by having his dad as our president and we are paying for it,As if that is not enough and now Riz?Scary thing is,there is so many brain-dead morons in this country who might actually vote for him.Good bye Tanzania,You are heading right down the destruction path.
 
Huu utawala wa kifalme una mwisho wake ipo siku tu!
 
Si tuliwekewa thread hapa ikisema GENGE la wauza dawa za kulevya wanaandaa kutuwekea Mgombea wao wa Urais kutoka CCM wanaweza kumuweka Mwenzao na hatuwezi kushangaa kwa hilo.
 
mtoto wa mfalme acha ale mema ya nchi katumia fursa yake vizuri ata akigombea navojua Watanzania watampa tu kura kama baba yake Jk
 
mama salma mwenyew nikimuangalia kwenye ile picha kama vile anasema ngoja tu watakoma,mwakani niko ndani ya mjengo


Mke wa Rais,Mama Salma Kikwete na familia wakiwa Bungeni Mjini Dodoma leo Mei 6,2014 wakati mwanae,Ridhiwani Kikwete alipoapishwa . Kulia kwake ni Mkuu wa Mkoa wa Dodoma , Dkt. Rehema Nchimbi.Picha na Ofisi ya Waziri Mkuu​
 
Ridhwan ni kijana shupavu ambaye ameweza kuhimili vishindo na sasa yupo mjengoni.
 

Mke wa Rais,Mama Salma Kikwete na familia wakiwa Bungeni Mjini Dodoma leo Mei 6,2014 wakati mwanae,Ridhiwani Kikwete alipoapishwa . Kulia kwake ni Mkuu wa Mkoa wa Dodoma , Dkt. Rehema Nchimbi.Picha na Ofisi ya Waziri Mkuu​

Mkuu kibogo hapa kuna kosa Kisheria?
 
Last edited by a moderator:
"Yana mwisho haya" Alijisemea Rashidi ktk kitabu cha kuli.

Yapi hayo? Kana Kwamba Ridhwan kuapishwa na kushuhudiwa na familia yake ni nongwa? Kweli baadhi ya watanzania wana wivu wa kike.
 
Kwa hiki alichoanzisha mkuu wa nchi ni kama amefungulia njia! Utamzuiaje Pinda naye kuridhisha watoto ubunge, utamzuiaje Sitta, utamzuiaje membe, utamzuiaje Lowasa, utamzuiaje Shein? Hawa wote walikuwa wanachomeka watoto wao kwenye nafasi nyeti kimya kimya km benki kuu, TRA, hazina, mawizarani, lakini sasa wtafanya wazi kwa sababu mwenyekiti wao wa chama ameonesha njia! Subirini muone baada ya Muda kitachotokea katika nchi hii.
 
Back
Top Bottom