Kuhusu clouse tv

Kuhusu clouse tv

Fruit

Senior Member
Joined
Jan 1, 2013
Posts
193
Reaction score
54
ktika channel zilizoathirika mojawapo ni clause tv chaajabu kabla mitambo haijazimwa kwenye digital ilikuwa inaonekana vzr baada ya analojia kuzimwa nayo haionyeshi pia ninavyomjua ndugu yangu K*B*NDE ingekuwa labda ya mjasiriamali we2 yule angeidadavua kwenye jahazi bila aibu pia najiuliza hivi imekuwaje hii ki2 au ndio chakachua nichakachue ndio hadi kwenye digital! karibuni wana jamvi
 
ktika channel zilizoathirika
mojawapo ni clause tv chaajabu kabla mitambo haijazimwa kwenye digital
ilikuwa inaonekana vzr baada ya analojia kuzimwa nayo haionyeshi pia
ninavyomjua ndugu yangu K*B*NDE ingekuwa labda ya mjasiriamali we2 yule
angeidadavua kwenye jahazi bila aibu pia najiuliza hivi imekuwaje hii
ki2 au ndio chakachua nichakachue ndio hadi kwenye digital! karibuni
wana jamvi

Unapomtaja huyo mgonjwa kiiibode unaharibu thread...
 
ktika channel zilizoathirika mojawapo ni clause tv chaajabu kabla mitambo haijazimwa kwenye digital ilikuwa inaonekana vzr baada ya analojia kuzimwa nayo haionyeshi pia ninavyomjua ndugu yangu K*B*NDE ingekuwa labda ya mjasiriamali we2 yule angeidadavua kwenye jahazi bila aibu pia najiuliza hivi imekuwaje hii ki2 au ndio chakachua nichakachue ndio hadi kwenye digital! karibuni wana jamvi

clause Tv??? Ya wapi hiyo?
 
message sent and deliver nahic ungekuwa hujaelewa ucungejua kama nimekosea kwanza nenda kalale au we ndo mgonjwa kibonde?
 
message sent and deliver nahic ungekuwa hujaelewa ucungejua kama nimekosea kwanza nenda kalale au we ndo mgonjwa kibonde?

Inaelekea una akili nyingi sana, pole sana!
 
Wakaongee na mkuu wa kaya atawarudishia bure hukwona hata studio walipata bure
 
Clause Tv ndo ipi?
Usitete utumbo hapa,kama umekosea usilete ukali uliza kisha uhariri mada yako.
Unavyosikia ikitamkwa sivyo inavyoandikwa,inaonekana umehadithiwa au kutumwa uandike uliyoyaandika.
Sijui ndo athari ya shule za kata!
 
Clause tv?? Ndio nini? Khaaa afu eti anakua mkali
 
Clouse tv!!!!??? haijawahi kuwapo Tz,hata enzi za analojia sijawahi kuiona! Iko mkoa gani mkuu?
 
Back
Top Bottom