Kuhusu chuo kikuu Tumaini Iringa

kukutia

Member
Sep 26, 2016
24
45
Wadau polen na majukumu binafsi nimechaguliwa kusoma sheria katika chuo hicho naomba kujuzwa kuhusu taaluma yao,karo na mazingira ya iringa kiujumla
 

mbudunge

JF-Expert Member
Jul 7, 2015
1,639
2,000
Kuhusu Karo sijui but mazingira ya tumaini na iringa kwa ujumla wake hutojuta....
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom