Kuhama toka Halmashauri kwenda mashirika ya Umma

Kuhama toka Halmashauri kwenda mashirika ya Umma

Habari wana jf!

Naomba msaada kwa anayefahamu taratibu za kuhama kutoka halmashauri kwenda mashirika ya umma.

Mimi nilikuwa nafanya kazi katika shirika la TANESCO kwa miaka mitano nikiwa temporary.Kwa sasa nimepata ajira ya kudumu halmashauri lakini nataka nirudi TANESCO au shirika lolote.

ASANTENI
Mkuu ulifanikiwa?
 
Baba kazi unayo

unatakiwa uwe na taarifa sahihi kutoka shirika unalotaka kwenda uone kuna nafasi au laaah yaani namaanisha mtu akupe umbea

Baada ya hapo fanya jitihada kujua kama ukipeleka maombi utaweza pokelewa? au utajibiwa hatuna nafasi

kama nafasi ipo, Nenda kwa mkurugenzi wako akupitishie barua yako ya kuhama, Nenda kwa katibu mkuu utumishi kisha peleka kwenye shirika husika
Hizi process Bongo mpaka ukamilishe, unaweza tukana matusi yote na kujilaumu.
 
Saivi wanatumia mfumo WA uhamishi WA ess... Nasikia mfumo haupo familiar
Mkuu hii bongo utadata ukiifatilia, sina uelewa wala uzoefu na huo mfumo, ila mpaka unakuja kuhama lazima jasho likutoke, tena kutoka halmashauri uende mashirika ya umma? Si mchezo
 
Mkuu hii bongo utadata ukiifatilia, sina uelewa wala uzoefu na huo mfumo, ila mpaka unakuja kuhama lazima jasho likutoke, tena kutoka halmashauri uende mashirika ya umma? Si mchezo
Hatari, labda uwe na connection na ofisi ya katibu mkuu
 
Back
Top Bottom