Kugongewa mke inauma sana

Omba ujue ila usipate ushahidi Wala kuthibitisha ili upate faraja
 
Ile kitu ni kama mswaki ,ukijua mtu amechovya inakuwa tabu sana kuchovya tena. Vipi mtoa mada umefanikiwa kumsamehe my wako?
 
Mkuu pole umeamua nini , mrejesho
 
Hili swali wanaume wengi hatulitaki kwa sababu tumeshajiwekea sheria kuwa mwanaume ni ruksa kuchepuka lakini mwanamke ni hapana. Na mbaya zaidi wanaume wanaopenda kuchepuka sana wana wivu siyo mchezo.
Hata kuzaa nje mwanaume nazaa nje afu analeta mtoto hapohapo kwake na analazimisha kama utaki mtoto toka wewe. Ila mke akizaa nje ndoa mwisho hapohapo.
 
Pole sana mkuu,Mungu akufanyie wepesi
 
NDOA ZAMA HIZI NI MICHONGO.
TULIOPO KWENYE NDOA TUNAJUA TUNACHOKISEMA,HUKU MSIJE MABIBI NA MABWANA.
MOTO MKALI CHINI NA JUU.
[emoji91]
Unakaa katikati unaokwa kama ndafu na hakuna kitu utafanya mpaka mafuta yote yakuishe
 
Kama akili,mawazo,nguvu,na mwili wako uko kwa mkewe ndio lazima uumie.
Ila Sasa Kama umewekeza moyo wako mahala pengine unachukulia poa tu
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…