Kugombana na kubadili lugha vinahusianaje?

Kugombana na kubadili lugha vinahusianaje?

hapo kwenye UPUNGUFU WA TAFSIDA KINYWANI ndio napapenda sana, yaani hapo ntapiga pipe za kufa mtu

Toobaaah mzuka ukipanda usiku huu na baridi hili....... daah ngoja niendelee kuvuta taswira umesema utapiga pipe za kufa mtu....... yaalaaaaahh. ...
 
Dhamira iliyojengeka vichwani mwetu maneno mengi ukiyaweka kwa lugha ya kiyunani yanaleta maana zaid

Yeah dhamira. .... Japo kwa Kasie. ... dhamira kuu siku zote ni mapenzi kama Ngoswe vile hehehehehehee kiinglish ndo dhamira ya pili hahahahhaa
 
[emoji23] hatari sana, kuna jamaa yangu mmoja hupenda kuiita bia ni dictionary [emoji23]

Aahahahahahahaa kweli itakuwa dictionary hehehehehehee looh.
 
Jasusi Matata nishasahau nilichotaka changia kweli tena!!..

Aahahahahahahahaaaa Jasusi wa Mahaba ni shiiiddeeer hehehehehehehehe

Kumbuka banaa useme tuu....
 
Kassiiieeee Matrrraaattaaaa!

Umenitungia uzi kweli jamani!

Kiukweli hata mm sijui inakuaje, yaani najikuta tuu maneno ya kiswahili hayaji yaani kuna donge linakaa rohoni hili nikitaka kulitoa kwa kiswahili halitoki

Kiingereza chenyewe si kwamba ninakijua laa huwa nagoogle tuu! So please excuse my broken English!

Hahahahaaa wala sijakutungia uzi mamii, Nilijikuta kwanza navutiwa na majibizano yenu halafu mlipobadilisha lugha na mkajikuta wote mnaongea kiinglish bila kujijua (nahisi) nikapata taswira mie nnavokuwaga kwa ye majibizano maana na mie ni victim wa hiyo hali ya kubadili lugha.

Na ndo hapo nikasema nije kuanzisha uzi niulize na wengine kama huwa inawatokea au laah.
 
Huwa natumia maneno makali kwa kiingereza kwa nikiudhika ingawa nimetumia mara mbili tu tangu nimejiunga.

Hii inasaidia kwani hata onyo hupati achilia mbali ban
Lakini hebu tukana kilugha
Kwa hiyo hapo mods wanajua ila wanamezea tu wanaona umesitiri kidogo na kuwa confuse wengine
 
Huwa natumia maneno makali kwa kiingereza kwa nikiudhika ingawa nimetumia mara mbili tu tangu nimejiunga.

Hii inasaidia kwani hata onyo hupati achilia mbali ban
Lakini hebu tukana kilugha
Kwa hiyo hapo mods wanajua ila wanamezea tu wanaona umesitiri kidogo na kuwa confuse wengine

Yeah ni kweli English inapunguza ukali wa neno kama ukilitamka kwa kiswahili.

Pata picha unafundusha darasani mfumo wa umengenyaji wa chakula wa binadamu, end product ni fisces ambayo inapitia kwenye anus, sasa pata picha hiyo njia ya kupitishia fisces uitaje kwa kiswahili.... eehehehehehhe kwa ni mwalimu kika ikifika hapo unaahirisha kipindi hadi kesho yake eehehehehe
 
Yeah ni kweli English inapunguza ukali wa neno kama ukilitamka kwa kiswahili.

Pata picha unafundusha darasani mfumo wa umengenyaji wa chakula wa binadamu, end product ni fisces ambayo inapitia kwenye anus, sasa pata picha hiyo njia ya kupitishia fisces uitaje kwa kiswahili.... eehehehehehhe kwa ni mwalimu kika ikifika hapo unaahirisha kipindi hadi kesho yake eehehehehe
Hahaha umewaza mbali kwa kweli
Halafu neno la English lina (huruma) kidogo kuliko ya kwetu
Kuna dogo alinikera nikaandika kizungu yaani nikilitafsiri kiswahili nacheka mwenyewe
 
Pata picha unafundusha darasani mfumo wa umengenyaji wa chakula wa binadamu, end product ni fisces ambayo inapitia kwenye anus, sasa pata picha hiyo njia ya kupitishia fisces uitaje kwa kiswahili.... eehehehehehhe kwa ni mwalimu kika ikifika hapo unaahirisha kipindi hadi kesho yake eehehehehe
Ulitaka maanisha "Kinyesi kinatokea kwenye puru" au ulitaka kire kiswahili cha kwamtogole karibu na kina sky!?.[emoji2]

Bado sikumbuki nilitaka kwambia nini Jasusi Matataa!!.
 
Ulitaka maanisha "Kinyesi kinatokea kwenye puru" au ulitaka kire kiswahili cha kwamtogole karibu na kina sky!?.[emoji2]

Bado sikumbuki nilitaka kwambia nini Jasusi Matataa!!.

Hahahahaaa looh maneno ya Jasusi hayajawahi kumuacha Palantir salama hehehehehehe

Kumbuka banaaa suo vizuri ujue wakati mwenzio nna shaukuu. ..... hehehehee
 
[emoji16][emoji16][emoji16] ya kiingereza hupunguza ukali wa maneno.
 
Back
Top Bottom