Kufungua Tovuti


Shadow

Shadow

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2008
Messages
2,907
Likes
72
Points
145
Shadow

Shadow

JF-Expert Member
Joined May 19, 2008
2,907 72 145
Wadau, naomba kutaka kujua namna ya kufungua website; nani ni webhost mzuri kuanzia gharama; disigning etc.
 
Mom

Mom

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2009
Messages
708
Likes
4
Points
35
Mom

Mom

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2009
708 4 35
specialist mpo hapo? msaidieni mwanajamii anataka kuingiza business yake online!
 
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,215
Likes
2,346
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,215 2,346 280
specialist mpo hapo? msaidieni mwanajamii anataka kuingiza business yake online!
Shikamoo Mom
Watalaamu wamesikia kilio cha kijana, watampa sapoti soon
 
Shadow

Shadow

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2008
Messages
2,907
Likes
72
Points
145
Shadow

Shadow

JF-Expert Member
Joined May 19, 2008
2,907 72 145
Wadau, bado nimekwama kuhusu hili suala. Kwa kuongezea, je ni faida zipi kwa tovuti kuwa 'hosted' ndani ya nchi dhidi ya kuwa 'hosted' nje ya nchi tusema Marekani? Nasubiria msaada wenu wadau.
 
The Spit

The Spit

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
418
Likes
49
Points
45
The Spit

The Spit

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
418 49 45
Wadau, naomba kutaka kujua namna ya kufungua website; nani ni webhost mzuri kuanzia gharama; disigning etc.
Mkuu ungekuwa specific kuwa unataka kutengeneza website ya aina ghani,e-commmerce website(online shop) au website ya aina nyingine tu au ya aina ghani maana kuna tofauti kubwa sana kuchagua hosting na kadhalika kulingana na aina ya website.
...anyway for online shop i'd suggest you go with hostmonster(http://www.hostmonster.com),i like these guys,their support is the best you'd ever wish for in the market,you can chat with them 24/7 and they're very patient with customers,their hosting cost is 4.5us$ per month,...otherwise if you get more specific like i said above then i could get you more info as long as i could get.
 
Shadow

Shadow

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2008
Messages
2,907
Likes
72
Points
145
Shadow

Shadow

JF-Expert Member
Joined May 19, 2008
2,907 72 145
Mkuu ungekuwa specific kuwa unataka kutengeneza website ya aina ghani,e-commmerce website(online shop) au website ya aina nyingine tu au ya aina ghani maana kuna tofauti kubwa sana kuchagua hosting na kadhalika kulingana na aina ya website.
...anyway for online shop i'd suggest you go with hostmonster(http://www.hostmonster.com),i like these guys,their support is the best you'd ever wish for in the market,you can chat with them 24/7 and they're very patient with customers,their hosting cost is 4.5us$ per month,...otherwise if you get more specific like i said above then i could get you more info as long as i could get.
Nataka kufungua tovuti kwa ajili ya kampuni.
 
K

Kijiweni

Member
Joined
Feb 23, 2010
Messages
24
Likes
0
Points
0
K

Kijiweni

Member
Joined Feb 23, 2010
24 0 0
Iko hela nifanye hizo kazi yako?
Web developer.
 
Criss Alex

Criss Alex

Senior Member
Joined
Apr 18, 2012
Messages
112
Likes
2
Points
35
Age
27
Criss Alex

Criss Alex

Senior Member
Joined Apr 18, 2012
112 2 35
Mi nafanya hyo kazi kwa lak 150. Tu!
 
Doltyne

Doltyne

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2011
Messages
443
Likes
11
Points
35
Doltyne

Doltyne

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2011
443 11 35
Nipigie 0714881500 nikupe muongozo, na tukielewana nikufanyie hiyo kazi. Maelezo ni mengi sana siwezi kutype hapa kwakuwa natumia cm. Alternatively karibu ofisini kwetu haidery plaza gorofa ya kwanza left wing ( ulizia web technologies) ni ofisi ya kona kabisaa.
 

Forum statistics

Threads 1,238,895
Members 476,226
Posts 29,336,023