KUFUNGA NDOA

KUFUNGA NDOA

Habari za saa hizi ndugu zangu.
Napenda niwape ushauri vijana wenzangu kabla hujakubali kuishi na mtu mpaka kufikia kuzaa nae ni vyema mkafunga ndoa kabisa kwa maana itawasaidia kupata baraka katika mahusiano yenu.
Pia inasaidia kwa upande wa watoto wenu pia.
Ni hayo tu.Shukrani
Sent using Jamii Forums mobile app
mkuu inategemeana Kama kipato hamna tunafanye?
 
Ni kweli kabisa

Tena kwa sisi wakristo unakuwa blessed na unaweza kushiriki sakramenti ya meza ya bwana
Pia unajiepusha na ile dhambi ya uzinzi kwasababu inakuwa ni kitu halali
Na ni heshima kubwa sana kuwa ndani ya ndoa iliyobarikiwa

Shukurani kwa ukumbusho
 
Hakuna fomula ya maisha au mahusiano.
Kuna watu wamefunga ndoa za dini wanaachana na kuna watu wana miaka zaidi ya 10 hawajawahi kufunga ndoa zaidi ya kutoleana mahali na wanafuraha na familia za kuigwa kabisa.
Hakuna fomula ya maisha zaidi ya watu kuhisi yanayowakuta wao yanawakuta kwasababu ya laana au mikosi hizo ni imani potofu.
Jipange maisha yanataka uwe na mtu sahihi inatosha hata mfunge ndoa au msifunge ukiwa na mtu sahihi ni amani tele

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hakuna fomula ya maisha au mahusiano.
Kuna watu wamefunga ndoa za dini wanaachana na kuna watu wana miaka zaidi ya 10 hawajawahi kufunga ndoa zaidi ya kutoleana mahali na wanafuraha na familia za kuigwa kabisa.
Hakuna fomula ya maisha zaidi ya watu kuhisi yanayowakuta wao yanawakuta kwasababu ya laana au mikosi hizo ni imani potofu.
Jipange maisha yanataka uwe na mtu sahihi inatosha hata mfunge ndoa au msifunge ukiwa na mtu sahihi ni amani tele

Sent using Jamii Forums mobile app
Naunga mkono hoja 100% kwenye hili jambo hakuna formula sahihi kabisa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hakuna fomula ya maisha au mahusiano.
Kuna watu wamefunga ndoa za dini wanaachana na kuna watu wana miaka zaidi ya 10 hawajawahi kufunga ndoa zaidi ya kutoleana mahali na wanafuraha na familia za kuigwa kabisa.
Hakuna fomula ya maisha zaidi ya watu kuhisi yanayowakuta wao yanawakuta kwasababu ya laana au mikosi hizo ni imani potofu.
Jipange maisha yanataka uwe na mtu sahihi inatosha hata mfunge ndoa au msifunge ukiwa na mtu sahihi ni amani tele

Sent using Jamii Forums mobile app
Sahihi kabisa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hakuna fomula ya maisha au mahusiano.
Kuna watu wamefunga ndoa za dini wanaachana na kuna watu wana miaka zaidi ya 10 hawajawahi kufunga ndoa zaidi ya kutoleana mahali na wanafuraha na familia za kuigwa kabisa.
Hakuna fomula ya maisha zaidi ya watu kuhisi yanayowakuta wao yanawakuta kwasababu ya laana au mikosi hizo ni imani potofu.
Jipange maisha yanataka uwe na mtu sahihi inatosha hata mfunge ndoa au msifunge ukiwa na mtu sahihi ni amani tele

Sent using Jamii Forums mobile app
Formula ya mahusiano ipo, kwavile hatuifuati ndio tunajipa moyo kuwa hakuna formula. Na hii ni kwasababu tunataka kujiridhisha na kuhalalisha njia zetu zisizofaa ambazo ndio zimeleta matatizo yote haya.

Tena kwa kuonyesha ushindi kwa shetani tunatumia ndoa zilizoshindwa kama mfano ili kuhalalisha mfumo huu mbovu wa kuzaa zaa hovyo mwisho wa siku tunakuwa na Taifa la hovyo hovyo lisilo na misingi.

Tufuate utaratibu,tuwalee watoto wetu katika ndoa halali kwa upendo, tuishi kwa misingi then tuone kama kutakuwa na shida.
 
Asante kwa kukumbusha..siku hizi kuskip hiyo hata na kuanzia kuishi kama mume na mke mpaka mnazaa watoto kibao bila ndoa imekua dili...tusijisahau Mungu anatuona
Habari za saa hizi ndugu zangu.

Napenda niwape ushauri vijana wenzangu kabla hujakubali kuishi na mtu mpaka kufikia kuzaa nae ni vyema mkafunga ndoa kabisa kwa maana itawasaidia kupata baraka katika mahusiano yenu.
Pia inasaidia kwa upande wa watoto wenu pia.
Ni hayo tu.Shukrani

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ni kweli kabisa

Tena kwa sisi wakristo unakuwa blessed na unaweza kushiriki sakramenti ya meza ya bwana
Pia unajiepusha na ile dhambi ya uzinzi kwasababu inakuwa ni kitu halali
Na ni heshima kubwa sana kuwa ndani ya ndoa iliyobarikiwa

Shukurani kwa ukumbusho
Hivi dhambi mnaiona hiyo tu ya kuishi na MTU bila ndoa? Acheni hizo mambo bhana.

Naunga mkono hoja ya watu kuishi na kuzaa kwanza kabla ya ndoa. Maana unaweza funga ndoa na bi dada aliyetoa mimba kama zote halafu kwenye ndoa akawa hazai
 
Kwani bongo kuna waliofunga ndoa? Kuna Malaya tu walioigiza kufunga ndoa. Ndiyo maana michepuko.na masingo mama wamejazana sana
 
Asante kwa kukumbusha..siku hizi kuskip hiyo hata na kuanzia kuishi kama mume na mke mpaka mnazaa watoto kibao bila ndoa imekua dili...tusijisahau Mungu anatuona

Sent using Jamii Forums mobile app
Hahah kama Professor Jay ameweza mie ni nani hata nishindwe, na kwa rate ya vijana wa kileo single mother ni wengi sana. Unafikiri hata wakibahatika kuolewa wataolewa kwa misingi gani kama sio hali ya kuwa mtoto wa kwanza atakuwa bastard!
 
Kwani bongo kuna waliofunga ndoa? Kuna Malaya tu walioigiza kufunga ndoa. Ndiyo maana michepuko.na masingo mama wamejazana sana
😂😂😂 Siku nyingine usiwe unaongea ukweli hivi....subiria matusi sasa wanakuja!!!
 
Hivi dhambi mnaiona hiyo tu ya kuishi na MTU bila ndoa? Acheni hizo mambo bhana.

Naunga mkono hoja ya watu kuishi na kuzaa kwanza kabla ya ndoa. Maana unaweza funga ndoa na bi dada aliyetoa mimba kama zote halafu kwenye ndoa akawa hazai
Waziii!
 
Back
Top Bottom