Kufanya mapenzi ndotoni


P

PastorA

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2016
Messages
333
Likes
253
Points
80
Age
32
P

PastorA

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2016
333 253 80
Wana body habari za SAA hizi naomba kutoa elimu kwenu kwa muda huu, juu ya watu wenye hali ya kujikuta wanafanya mapenzi na wasio wajua au wanao wajua ndotoni...
Awali ya yote naanza na kukuelimisha wewe ni nani...kimsingi we we( mtu) roho yenye nafsi hai iliyopo ndani ya mwili....
Unapokuwa umelala usiku roho ya mtu huwa hailali.
Hivyo unapoanza kuota ndoto ya kufanya mapenzi na mtu kimsingi sio kama unaota Ila ni tendo original. Pia unapoamka unajikuta kweli umechafuka na manii .
Unapaswa kujua kuwa kuna viumbe ambao hawawezi kuonekana kwa macho hawa ni majini au mapepo ambayo huwaingilia watu kimwili na kufanya mapenzi ,pia majini hawa wanaweza kuvaa umbo na sura yyte ya mtu,mnyama au mdudu, na ndio maana kuna watu wanafanywa mapenzi na majini haya tena kinyume cha maumbile, na mashetani hawa na wanahangaika wamuone hata sura lkn hawafanikiwi, na wengine kufanywa mapenzi kawaida lkn huwezi kuona sura yake au unaweza kumuona kama ni mwanamke au mwanaume anaweza kuwa mwarabu,mhindi au mchina na mzungu lkn kimsingi ni shetani amevaa umbo la mtu, ndio hao majini mahaba.
Inaweza kufika point hata ukaolewa nalo.
DALILI
1.watu ambao wanamashetani ya uzinzi au majini mahaba,wengi huwa hawawezi kuolewa au kukaa na mchumba wake na wakazungumza mambo ya ndoa, kwani wakianza tuu....tayari yule jini au pepo mwenye ndoa na yy hawezi kukubali akijua anaibiwa, hapo utaona mtu anakasirika na hataki kuongea mambo ya kuoana.
2. Uchumba kuvunjika kila unapo chumbiwa au kuchumbia
3. Chuki dhidi ya wanaume/wanawake...unamkuta mtu anawachukia wanaume wa kimwili sana kumbe ni yule jini.
4. Kutoridhishwa kwa tendo la ndoa na mwenzi wako kwa kuwa umemzoea na kumfurahia sana yule mini, hivyo ukiona mchumba au mwenzako hafurahii ba wewe hata iwe
NB.Mashetani hawa wanaweza wakavaa mwili na kuja mwilini kabisa na kujifanya mtu kumbe ndani ni Shetani...kuna elimu ambayo wanadamu hawajaijua na kama wakiijua shetani hatakuwa na nafasi ya kuwatesa tena...
** Mtu unavyo muona nje inaweza ikawa ni tofauti na ndani ,yaani roho ikawa nyingine.
Mfano ilitabiriwa kuwa Kabla ya Yesu kufa msalabani Nabii Eliya atakuja kwanza,
Mfano soma. Mathayo 17:1-13
Jini linaweza kuvaa mwili nje akawa binti mzuri sana au Handsome mzuri sana, lakini ndani ni kingine....( wadada mnaopenda ma handsome, na wakaka mnaopenda wadas warembo sana ...chungeni sana)
Dalili yao hawa wanapena mahusiano ya muda mrefu mfano miaka hats mitatu au mitano kwenye uchumba bila ndoa ya halali....kwao ni faida kuu..
**Lakini Mungu ni mwema anawapens sana wanadamu**
Majini hawa wanweza kushughulikiwa kwa jina la Yesu na mtu akawahuru....

KAMA NIKIHITAJIKA NITAKUJA TENA KUELEZA MADHARA YAO KTK MAISHA YA MWANADAMU.
naruhusu maswali na PM yangu ipo wazi......
 
adna yuzo

adna yuzo

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2014
Messages
1,037
Likes
562
Points
280
adna yuzo

adna yuzo

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2014
1,037 562 280
ni vizur ukaendeleza somo..cordinate na mshana
 
P

PastorA

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2016
Messages
333
Likes
253
Points
80
Age
32
P

PastorA

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2016
333 253 80
Sasa ukifanya na mtu unaemfahamu
Ukifanya na mtu unaemfahamu kuna mawili.
.1. Jini amevaa sura yake kwa kuwa anajua ubamfahamu hivyo hautakuwa na hofu sana yaani amani itakutawala na huwezi kutafuta solution
2. Mungu yy mwenyewe anatumika bila kujijua kwa namna ya kichawi

Tiba: kuna namna ya kuomba na kufanya maombi kama akija usiku kufanya na wewe atashindwa nwenyewe maana nwili wako utashindwa kushikika...
 
Dinazarde

Dinazarde

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2014
Messages
32,941
Likes
14,668
Points
280
Dinazarde

Dinazarde

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2014
32,941 14,668 280
Kuna kipindi nilikua naota sana nafanya mapenzi na mwanaume simfaham na alikua mweupe na nywele ndefu zinamfunika uso,,pembeni ya kitanda walikaa wanawake wawili wanatuangalia,,nilikua naota napata raha ajabu kuna kipindi nilifululiza kumuota lakin nishaacha kuota sana kama zamani
 
P

PastorA

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2016
Messages
333
Likes
253
Points
80
Age
32
P

PastorA

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2016
333 253 80
Kuna kipindi nilikua naota sana nafanya mapenzi na mwanaume simfaham na alikua mweupe na nywele ndefu zinamfunika uso,,pembeni ya kitanda walikaa wanawake wawili wanatuangalia,,nilikua naota napata raha ajabu kuna kipindi nilifululiza kumuota lakin nishaacha kuota sana kama zamani
Kinachoendelea sio kama nayo mambo kwako yameisha isipo kuwa kun kitu na matatizo Fulani kwenye maisha yako tayari yameaha himarika wakijua hayatausha Leo wala kesho mpaka uchue hatua Fulani na kama wakiona unataka ufunguke atakuja tena kulala na ww.Tatizo hilo hauta liona Leo..
N ile raha uliyokuwa unaisikia si ya kawaida kuna ambao wanafia hapo kwenye raha ile...ndio maana unaweza kusikia taarifa kuwa,kuna mtu amekufa akiwa anasnya mapenzi baada ya utamu kuzidi....
Pole Ila haupo salama
 
Kifimbo Cheza

Kifimbo Cheza

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
224
Likes
56
Points
45
Kifimbo Cheza

Kifimbo Cheza

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
224 56 45
Kinachoendelea sio kama nayo mambo kwako yameisha isipo kuwa kun kitu na matatizo Fulani kwenye maisha yako tayari yameaha himarika wakijua hayatausha Leo wala kesho mpaka uchue hatua Fulani na kama wakiona unataka ufunguke atakuja tena kulala na ww.Tatizo hilo hauta liona Leo..
N ile raha uliyokuwa unaisikia si ya kawaida kuna ambao wanafia hapo kwenye raha ile...ndio maana unaweza kusikia taarifa kuwa,kuna mtu amekufa akiwa anasnya mapenzi baada ya utamu kuzidi....
Pole Ila haupo salama
Usimtishe...
 
tamuuuuu

tamuuuuu

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2014
Messages
11,728
Likes
9,522
Points
280
tamuuuuu

tamuuuuu

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2014
11,728 9,522 280
Duu ni juzi tu nimefanya
 
Kibajajitz

Kibajajitz

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
3,971
Likes
2,031
Points
280
Kibajajitz

Kibajajitz

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
3,971 2,031 280
kwa hiyo mtu anafanya mapenzi mpka anakojoa kabisa au?
 
Kibajajitz

Kibajajitz

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
3,971
Likes
2,031
Points
280
Kibajajitz

Kibajajitz

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
3,971 2,031 280
mkuu sasa kama anakojoa mimi sioni tatizo ni fursa mguu mtu unakuwa huna haja ya kuhonga ikifika usiku tu unajilia vitu vyako freeee bila stress
 
K

KARANJA 007

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2015
Messages
6,096
Likes
2,439
Points
280
K

KARANJA 007

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2015
6,096 2,439 280
Wana body habari za SAA hizi naomba kutoa elimu kwenu kwa muda huu, juu ya watu wenye hali ya kujikuta wanafanya mapenzi na wasio wajua au wanao wajua ndotoni...
Awali ya yote naanza na kukuelimisha wewe ni nani...kimsingi we we( mtu) roho yenye nafsi hai iliyopo ndani ya mwili....
Unapokuwa umelala usiku roho ya mtu huwa hailali.
Hivyo unapoanza kuota ndoto ya kufanya mapenzi na mtu kimsingi sio kama unaota Ila ni tendo original. Pia unapoamka unajikuta kweli umechafuka na manii .
Unapaswa kujua kuwa kuna viumbe ambao hawawezi kuonekana kwa macho hawa ni majini au mapepo ambayo huwaingilia watu kimwili na kufanya mapenzi ,pia majini hawa wanaweza kuvaa umbo na sura yyte ya mtu,mnyama au mdudu, na ndio maana kuna watu wanafanywa mapenzi na majini haya tena kinyume cha maumbile, na mashetani hawa na wanahangaika wamuone hata sura lkn hawafanikiwi, na wengine kufanywa mapenzi kawaida lkn huwezi kuona sura yake au unaweza kumuona kama ni mwanamke au mwanaume anaweza kuwa mwarabu,mhindi au mchina na mzungu lkn kimsingi ni shetani amevaa umbo la mtu, ndio hao majini mahaba.
Inaweza kufika point hata ukaolewa nalo.
DALILI
1.watu ambao wanamashetani ya uzinzi au majini mahaba,wengi huwa hawawezi kuolewa au kukaa na mchumba wake na wakazungumza mambo ya ndoa, kwani wakianza tuu....tayari yule jini au pepo mwenye ndoa na yy hawezi kukubali akijua anaibiwa, hapo utaona mtu anakasirika na hataki kuongea mambo ya kuoana.
2. Uchumba kuvunjika kila unapo chumbiwa au kuchumbia
3. Chuki dhidi ya wanaume/wanawake...unamkuta mtu anawachukia wanaume wa kimwili sana kumbe ni yule jini.
4. Kutoridhishwa kwa tendo la ndoa na mwenzi wako kwa kuwa umemzoea na kumfurahia sana yule mini, hivyo ukiona mchumba au mwenzako hafurahii ba wewe hata iwe
NB.Mashetani hawa wanaweza wakavaa mwili na kuja mwilini kabisa na kujifanya mtu kumbe ndani ni Shetani...kuna elimu ambayo wanadamu hawajaijua na kama wakiijua shetani hatakuwa na nafasi ya kuwatesa tena...
** Mtu unavyo muona nje inaweza ikawa ni tofauti na ndani ,yaani roho ikawa nyingine.
Mfano ilitabiriwa kuwa Kabla ya Yesu kufa msalabani Nabii Eliya atakuja kwanza,
Mfano soma. Mathayo 17:1-13
Jini linaweza kuvaa mwili nje akawa binti mzuri sana au Handsome mzuri sana, lakini ndani ni kingine....( wadada mnaopenda ma handsome, na wakaka mnaopenda wadas warembo sana ...chungeni sana)
Dalili yao hawa wanapena mahusiano ya muda mrefu mfano miaka hats mitatu au mitano kwenye uchumba bila ndoa ya halali....kwao ni faida kuu..
**Lakini Mungu ni mwema anawapens sana wanadamu**
Majini hawa wanweza kushughulikiwa kwa jina la Yesu na mtu akawahuru....

KAMA NIKIHITAJIKA NITAKUJA TENA KUELEZA MADHARA YAO KTK MAISHA YA MWANADAMU.
naruhusu maswali na PM yangu ipo wazi......
Nimekushtukia wewe bhana,unataka mademu waje PM ili uwatongoze au vipi?,ushindwe kwa jina la yesu.
 
Blood of Jesus

Blood of Jesus

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2016
Messages
638
Likes
1,071
Points
180
Age
48
Blood of Jesus

Blood of Jesus

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2016
638 1,071 180
Kabla sijayakabidhi maisha yangu kwa Bwana Yesu, nilisumbuliwa sana na haya mashetani. Namshukuru sana Mungu Aliyeniokoa na sasa ninaishi maisha yenye usalama na uhakika. Nimepewa mamlaka ya kukanyaga nyoka na nge na nguvu zote za yule mwovu wala hakuna chochote kinachoweza kunidhuru. LUKA 10:19.
 
romaki

romaki

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2013
Messages
478
Likes
112
Points
60
romaki

romaki

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2013
478 112 60
Wana body habari za SAA hizi naomba kutoa elimu kwenu kwa muda huu, juu ya watu wenye hali ya kujikuta wanafanya mapenzi na wasio wajua au wanao wajua ndotoni...
Awali ya yote naanza na kukuelimisha wewe ni nani...kimsingi we we( mtu) roho yenye nafsi hai iliyopo ndani ya mwili....
Unapokuwa umelala usiku roho ya mtu huwa hailali.
Hivyo unapoanza kuota ndoto ya kufanya mapenzi na mtu kimsingi sio kama unaota Ila ni tendo original. Pia unapoamka unajikuta kweli umechafuka na manii .
Unapaswa kujua kuwa kuna viumbe ambao hawawezi kuonekana kwa macho hawa ni majini au mapepo ambayo huwaingilia watu kimwili na kufanya mapenzi ,pia majini hawa wanaweza kuvaa umbo na sura yyte ya mtu,mnyama au mdudu, na ndio maana kuna watu wanafanywa mapenzi na majini haya tena kinyume cha maumbile, na mashetani hawa na wanahangaika wamuone hata sura lkn hawafanikiwi, na wengine kufanywa mapenzi kawaida lkn huwezi kuona sura yake au unaweza kumuona kama ni mwanamke au mwanaume anaweza kuwa mwarabu,mhindi au mchina na mzungu lkn kimsingi ni shetani amevaa umbo la mtu, ndio hao majini mahaba.
Inaweza kufika point hata ukaolewa nalo.
DALILI
1.watu ambao wanamashetani ya uzinzi au majini mahaba,wengi huwa hawawezi kuolewa au kukaa na mchumba wake na wakazungumza mambo ya ndoa, kwani wakianza tuu....tayari yule jini au pepo mwenye ndoa na yy hawezi kukubali akijua anaibiwa, hapo utaona mtu anakasirika na hataki kuongea mambo ya kuoana.
2. Uchumba kuvunjika kila unapo chumbiwa au kuchumbia
3. Chuki dhidi ya wanaume/wanawake...unamkuta mtu anawachukia wanaume wa kimwili sana kumbe ni yule jini.
4. Kutoridhishwa kwa tendo la ndoa na mwenzi wako kwa kuwa umemzoea na kumfurahia sana yule mini, hivyo ukiona mchumba au mwenzako hafurahii ba wewe hata iwe
NB.Mashetani hawa wanaweza wakavaa mwili na kuja mwilini kabisa na kujifanya mtu kumbe ndani ni Shetani...kuna elimu ambayo wanadamu hawajaijua na kama wakiijua shetani hatakuwa na nafasi ya kuwatesa tena...
** Mtu unavyo muona nje inaweza ikawa ni tofauti na ndani ,yaani roho ikawa nyingine.
Mfano ilitabiriwa kuwa Kabla ya Yesu kufa msalabani Nabii Eliya atakuja kwanza,
Mfano soma. Mathayo 17:1-13
Jini linaweza kuvaa mwili nje akawa binti mzuri sana au Handsome mzuri sana, lakini ndani ni kingine....( wadada mnaopenda ma handsome, na wakaka mnaopenda wadas warembo sana ...chungeni sana)
Dalili yao hawa wanapena mahusiano ya muda mrefu mfano miaka hats mitatu au mitano kwenye uchumba bila ndoa ya halali....kwao ni faida kuu..
**Lakini Mungu ni mwema anawapens sana wanadamu**
Majini hawa wanweza kushughulikiwa kwa jina la Yesu na mtu akawahuru....

KAMA NIKIHITAJIKA NITAKUJA TENA KUELEZA MADHARA YAO KTK MAISHA YA MWANADAMU.
naruhusu maswali na PM yangu ipo wazi......
Suluhisho kwa mtu anayesumbuliwa na haya maroho ni nini ?
 
F

Feeling Haillee

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2016
Messages
205
Likes
96
Points
45
Age
103
F

Feeling Haillee

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2016
205 96 45
Wana body habari za SAA hizi naomba kutoa elimu kwenu kwa muda huu, juu ya watu wenye hali ya kujikuta wanafanya mapenzi na wasio wajua au wanao wajua ndotoni...
Awali ya yote naanza na kukuelimisha wewe ni nani...kimsingi we we( mtu) roho yenye nafsi hai iliyopo ndani ya mwili....
Unapokuwa umelala usiku roho ya mtu huwa hailali.
Hivyo unapoanza kuota ndoto ya kufanya mapenzi na mtu kimsingi sio kama unaota Ila ni tendo original. Pia unapoamka unajikuta kweli umechafuka na manii .
Unapaswa kujua kuwa kuna viumbe ambao hawawezi kuonekana kwa macho hawa ni majini au mapepo ambayo huwaingilia watu kimwili na kufanya mapenzi ,pia majini hawa wanaweza kuvaa umbo na sura yyte ya mtu,mnyama au mdudu, na ndio maana kuna watu wanafanywa mapenzi na majini haya tena kinyume cha maumbile, na mashetani hawa na wanahangaika wamuone hata sura lkn hawafanikiwi, na wengine kufanywa mapenzi kawaida lkn huwezi kuona sura yake au unaweza kumuona kama ni mwanamke au mwanaume anaweza kuwa mwarabu,mhindi au mchina na mzungu lkn kimsingi ni shetani amevaa umbo la mtu, ndio hao majini mahaba.
Inaweza kufika point hata ukaolewa nalo.
DALILI
1.watu ambao wanamashetani ya uzinzi au majini mahaba,wengi huwa hawawezi kuolewa au kukaa na mchumba wake na wakazungumza mambo ya ndoa, kwani wakianza tuu....tayari yule jini au pepo mwenye ndoa na yy hawezi kukubali akijua anaibiwa, hapo utaona mtu anakasirika na hataki kuongea mambo ya kuoana.
2. Uchumba kuvunjika kila unapo chumbiwa au kuchumbia
3. Chuki dhidi ya wanaume/wanawake...unamkuta mtu anawachukia wanaume wa kimwili sana kumbe ni yule jini.
4. Kutoridhishwa kwa tendo la ndoa na mwenzi wako kwa kuwa umemzoea na kumfurahia sana yule mini, hivyo ukiona mchumba au mwenzako hafurahii ba wewe hata iwe
NB.Mashetani hawa wanaweza wakavaa mwili na kuja mwilini kabisa na kujifanya mtu kumbe ndani ni Shetani...kuna elimu ambayo wanadamu hawajaijua na kama wakiijua shetani hatakuwa na nafasi ya kuwatesa tena...
** Mtu unavyo muona nje inaweza ikawa ni tofauti na ndani ,yaani roho ikawa nyingine.
Mfano ilitabiriwa kuwa Kabla ya Yesu kufa msalabani Nabii Eliya atakuja kwanza,
Mfano soma. Mathayo 17:1-13
Jini linaweza kuvaa mwili nje akawa binti mzuri sana au Handsome mzuri sana, lakini ndani ni kingine....( wadada mnaopenda ma handsome, na wakaka mnaopenda wadas warembo sana ...chungeni sana)
Dalili yao hawa wanapena mahusiano ya muda mrefu mfano miaka hats mitatu au mitano kwenye uchumba bila ndoa ya halali....kwao ni faida kuu..
**Lakini Mungu ni mwema anawapens sana wanadamu**
Majini hawa wanweza kushughulikiwa kwa jina la Yesu na mtu akawahuru....

KAMA NIKIHITAJIKA NITAKUJA TENA KUELEZA MADHARA YAO KTK MAISHA YA MWANADAMU.
naruhusu maswali na PM yangu ipo wazi......
Mi hua naota nafanya mapenzi na MTU nisiye mjua but cjawahi kuchafuka. He nayo inakua Original??
 

Forum statistics

Threads 1,272,320
Members 489,918
Posts 30,447,331