Kufanya mapenzi na ....


kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
5,149
Points
1,500
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
5,149 1,500
Mama mmoja mwenye umri wa miaka 37 ameshitakiwa nchini Sweden kwa kufanya mapenzi na mifupa ya maiti.
Mama huyo pia alipatikana na makala aliyoiandika akifurahia kuwa mtu wa kwanza kufanya mapenzi na mifupa ya mtu aliyefariki dunia zaidi ya miaka 50 iliyopita.
Mkuu wa mashitaka Bi Kristina Ehrenborg-Staffas ameliambia shirika la habari la Reuters kuwa bibi huyo anakabiliwa na mashitaka ya kuvuruga amani ya marehemu.
Lakini mama huyo amejitetea akisema haoni kama amefanya kosa kwani anafurahi kufanya mapenzi na maiti.
Wakati alipokamatwa alipatikana akiwa na mifupa ya binadamu, mafuvu, na viungo vyengine.
Pia alipatikana na picha za vyumba vya maiti na makaburi.
Bibi huyo anasema ana mahaba makubwa na maiti.
Source by BBC.
 
H

hippocratessocrates

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2012
Messages
3,606
Points
1,195
H

hippocratessocrates

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2012
3,606 1,195
what a necrophilia!
 
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2008
Messages
3,614
Points
1,225
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2008
3,614 1,225
Sina hakika kama akili yake iko sawa, na kama iko sawa nalazimika kuamini kuwa mama huyo anafanya shughuli za kishirikina! Hivi mifupa na fuvu unaweza kufanya nayo mapenzi kivipi? Hizo karaha za kukaa na mifupa anaziwezaje? :nimekataa
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,913
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,913 2,000
vibweka havitaisha ulimwenguni hapa...
 
Suprise

Suprise

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2012
Messages
2,697
Points
1,195
Suprise

Suprise

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2012
2,697 1,195
wasikimbilie kumfunga bila kumpatia tiba ya kisaikolojia
 
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
5,149
Points
1,500
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
5,149 1,500
..., inaonyesha dunia inavyozidi kuharibika siku hadi siku, nakumbuka matukio kama haya yahapa nchini, kuwa kafumwa anafanya mapenzi na mbuzi au ng'ombe. Na sasa hili la mifupa ya maiti. Ni hatari, dunia inazidi kuoza.
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,840
Points
1,225
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,840 1,225
Mama mmoja .Mama huyo, bibi huyo, Lakini mama huyo ,Bibi huyo Source by BBC.
Mtoa mada bana umenichekesha sana! you should be consistent mara mama,mara bibi which is which?Do you want to convince us that,these two words can used interchangeably?
 
M

Mwanaweja

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
3,577
Points
1,195
M

Mwanaweja

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
3,577 1,195
kweli tuko siku za mwisho ni ajabu na inasikitisha sana kweli ukistaajabu ya Musa ...... mfupa???? wa maiti....
 
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
5,149
Points
1,500
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
5,149 1,500
Mtoa mada bana umenichekesha sana! you should be consistent mara mama,mara bibi which is which?Do you want to convince us that,these two words can used interchangeably?
mkuu unaishi Tanzania au Kenya? mara nyingi kuna maneno kama "mama" maana mzazi wa kike, lakini wakati mwingine inamaanisha "Mke wa fulani" kwahiyo ni lugha tu, bilashaka yawezekana kufuatana na jinsia pamoja na umri' inaweza kuwa kigezo cha kumtambuli! Na hapa JF nikujuzana mambo na vituko vya dunia hii ya sasa.
 
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,478
Points
1,195
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,478 1,195
Mwenzako akinyolewa zako tia maji!!!!!!!!!!
 
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2012
Messages
684
Points
195
Age
27
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2012
684 195
kweli raha nikitu kingine hadi mifupa na inaonye hiyo k yake imeisha komaa
 

Forum statistics

Threads 1,283,765
Members 493,810
Posts 30,800,166
Top