Kuelekea pambano la Yanga vs TP Mazembe!!


Freyzem

Freyzem

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2013
Messages
7,233
Likes
17,019
Points
280
Freyzem

Freyzem

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2013
7,233 17,019 280
Katika mtanange wa makundi kombe la dhirikisho klabu ya yanga itachuana na Tp Mazembe katika uwanja wa taifa!!
Je kuelekea mtanange huo kuna haja ya Yanga kutaka mashabiki wa timu hiyo pekee kuingia uwanjani bila kuwapa nafasi mashabiki kutoka timu nyingine esp wapinzani wao wa jadi kuingia uwanjani..? Ni sababu zipi kubwa zinazowafanya yanga kutaka kuthibiti mashabiki kutoka timu nyingine..
 
mcubic

mcubic

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2011
Messages
10,230
Likes
4,385
Points
280
mcubic

mcubic

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2011
10,230 4,385 280
Yanga 2 Wazembe 0
 
Tareeq

Tareeq

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2010
Messages
681
Likes
268
Points
80
Tareeq

Tareeq

JF-Expert Member
Joined May 3, 2010
681 268 80
Matatizo mengini ni pamoja Na USHAMBA
 
B

Baba Mkali

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2011
Messages
783
Likes
633
Points
180
B

Baba Mkali

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2011
783 633 180
:DYanga wajitahidi wasituangushe bana. Wasikubali goli zaidi ya tatu. Angalau wakipigwa mbili au tatu tutawaelewa:D:D:D
 
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
11,405
Likes
2,082
Points
280
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2009
11,405 2,082 280
Wa kimataifa....
 
bryan2

bryan2

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2016
Messages
2,257
Likes
2,101
Points
280
Age
31
bryan2

bryan2

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2016
2,257 2,101 280
duuu hii kitu iko kote #Africa coz nakumbuka Yanga vs APR mashabiki wa #Rayonsport waliishangalia #YANGA...hapo nagundua somo la #CIVICS/URAIA bado ni muhimu sana kwa nchi za Kiafrika that why wale #whitecolours hawakupata shda kukutawala ukipewa kioo tu unasaliti #Kijiji kizima...#PATRIOTISM#
 
nasmapesa

nasmapesa

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2014
Messages
3,976
Likes
3,036
Points
280
nasmapesa

nasmapesa

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2014
3,976 3,036 280
Hao mazembe hawajui kua baba yao amefungwa miaka mi3?huu muda walitakiwa wawe wanafanya maombi mzee wao apone japo apunguziwe.
 
nasmapesa

nasmapesa

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2014
Messages
3,976
Likes
3,036
Points
280
nasmapesa

nasmapesa

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2014
3,976 3,036 280
Nishanunua jezi yangu ya Tp Mazembe Englebert!

Jumanne mapema sana nipo Taifa na vuvuzela langu!

Usiniulize nipo timu gani?
mkuu kwani na ww ni mikia fc?
 
Freyzem

Freyzem

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2013
Messages
7,233
Likes
17,019
Points
280
Freyzem

Freyzem

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2013
7,233 17,019 280
:DYanga wajitahidi wasituangushe bana. Wasikubali goli zaidi ya tatu. Angalau wakipigwa mbili au tatu tutawaelewa:D:D:D
Mkuu sasa yanga wakikubali matatu, watafunga mangapi...
 
Freyzem

Freyzem

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2013
Messages
7,233
Likes
17,019
Points
280
Freyzem

Freyzem

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2013
7,233 17,019 280
duuu hii kitu iko kote #Africa coz nakumbuka Yanga vs APR mashabiki wa #Rayonsport waliishangalia #YANGA...hapo nagundua somo la #CIVICS/URAIA bado ni muhimu sana kwa nchi za Kiafrika that why wale #whitecolours hawakupata shda kukutawala ukipewa kioo tu unasaliti #Kijiji kizima...#PATRIOTISM#
Nakubaliana wewe lakini kwa kizazi hiki hilo linaweza lisifue dafu...
 
hantouch

hantouch

Senior Member
Joined
May 7, 2014
Messages
153
Likes
57
Points
45
hantouch

hantouch

Senior Member
Joined May 7, 2014
153 57 45
Katika mtanange wa makundi kombe la dhirikisho klabu ya yanga itachuana na Tp Mazembe katika uwanja wa taifa!!
Je kuelekea mtanange huo kuna haja ya Yanga kutaka mashabiki wa timu hiyo pekee kuingia uwanjani bila kuwapa nafasi mashabiki kutoka timu nyingine esp wapinzani wao wa jadi kuingia uwanjani..? Ni sababu zipi kubwa zinazowafanya yanga kutaka kuthibiti mashabiki kutoka timu nyingine..
dooh... Leo nimekaa taifa kapita kolo mmoja et anauza jezi za tp na machoko wengine wanazinunua
 
Freyzem

Freyzem

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2013
Messages
7,233
Likes
17,019
Points
280
Freyzem

Freyzem

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2013
7,233 17,019 280
dooh... Leo nimekaa taifa kapita kolo mmoja et anauza jezi za tp na machoko wengine wanazinunua
Wanatumia fursa! Ujasiriamali huo..alafu wengine waweza kuwa ni wakutoka kenshasa...
 
runyaga

runyaga

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2013
Messages
478
Likes
199
Points
60
runyaga

runyaga

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2013
478 199 60
Katika mtanange wa makundi kombe la dhirikisho klabu ya yanga itachuana na Tp Mazembe katika uwanja wa taifa!!
Je kuelekea mtanange huo kuna haja ya Yanga kutaka mashabiki wa timu hiyo pekee kuingia uwanjani bila kuwapa nafasi mashabiki kutoka timu nyingine esp wapinzani wao wa jadi kuingia uwanjani..? Ni sababu zipi kubwa zinazowafanya yanga kutaka kuthibiti mashabiki kutoka timu nyingine..
Kwanini mnawaita mashabiki wa simba wakati yenyewe haichezi?
Kwanini msiwaite mashabiki wa TP?
 

Forum statistics

Threads 1,235,158
Members 474,353
Posts 29,213,412