kuelekea pambano la watani wa jadi mei 10

kuelekea pambano la watani wa jadi mei 10

babumapunda

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Posts
4,644
Reaction score
3,328
Kuhusu pambano la watani wa jadi
sie watu wa Sumbawanga
tumeshachungulia kitakachojiri siku
hiyo.niwape siri kidogo tu mhuu
yale yale nawashauri Yanga
wasipeleke timu uwanjani
 

Attachments

  • uploadfromtaptalk1368422804159.jpg
    uploadfromtaptalk1368422804159.jpg
    4 KB · Views: 176
Nikweli hiyo mechi ya Mei 10 itafanyikia Sumbawanga,ya DSM itakuwa Mei 18.
 
Hiyo ya mei 10 imechezwa zanzibar na simba walikaribishwa hotelini na kununuliwa chakula kama kuliwazwa.ila ya mei 18 simba lazima anyolewe.
 
Hizo tunguli zako tarehe tu zimekudanganya...
 
Hizo tunguli zako tarehe tu zimekudanganya...

Mkuu Baba V,huyu jamaa kanuchekesha sana.yani kama tunguli zake zimemdanganya hivi hii si ni ishara tosha kwamba hali itakuwa mbaya kwa simba?!
 
Kuhusu pambano la watani wa jadi
sie watu wa Sumbawanga
tumeshachungulia kitakachojiri siku
hiyo.niwape siri kidogo tu mhuu
yale yale nawashauri Yanga
wasipeleke timu uwanjani



Kwani ni nini kitajiri mkuu?
 
Tunatafuta goli mbili tu.. Tufikishe 7up za baselona cz mpaka sasa tuna aggregate ya goli 5.. Dimba la juu Seseme aka mario gotze,dimba la chini william gallas, pembeni winga ngassa winga chanongo aka bale katikati rashid mkoko au robert lewandowski. Nyuma kama kawa shomari kapombe n hassan hatibu pembeni adam milaji shavu la kushoto chollo kulia. Mbona mtaomba poo tarehe 18 hiyo
Viva mnyama!

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Kuhusu pambano la watani wa jadi
sie watu wa Sumbawanga
tumeshachungulia kitakachojiri siku
hiyo.niwape siri kidogo tu mhuu
yale yale nawashauri Yanga
wasipeleke timu uwanjani

Mhh huu ushauri wako unaashiri Yanga ataibuka na ushindi mnono
 
Ule mji wa Sumbawanga umejaa wapenzi wa Simba utadhani ni timu ya huko. Hivi yule chotara wa kijerumani aliyekuwa anajiita Msimbazi bado yupo hapo town?
 
Kuhusu pambano la watani wa jadi
sie watu wa Sumbawanga
tumeshachungulia kitakachojiri siku
hiyo.niwape siri kidogo tu mhuu
yale yale nawashauri Yanga
wasipeleke timu uwanjani

Subiri M1813 Operation Chakaza Simba (OCS), ni zaidi ya M23 ya DRC na Imbonela Kule (Burundi).
 
mdau tarehe imekuangusha. Mpira si uchawi pangeni tu matunguli yenu lkn mnyama lazima apakatwe!
 
Nyie. Si Simbawanga? Tuone wanga wenu hio siku.

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
Vituko na maisha ahh, safi sana, lakini hizi imani zinasaidia walau kuharibu saikolojia ya mchezaji? ama basi tu ni mbwembwe na matumizi mabaya ya pesa.

Kwa hiyo mechi ilishachezwa tangu trh 10. huko Sumbawanga, then 18 ni maigizo ama?

Jina Sumba-Wanga, why, kwanini, limetokana na nini?
 
Back
Top Bottom