KUCHELEWA KUKOJOA

KUCHELEWA KUKOJOA

Ukisex mwambie mwenza wako awe anafanyia massage rectum kwa takribani dakika tatu.
Kisha aanze kuingiza kidole taratibu na kupiga nje ndani mpaka atakapogusa tezi dume (prostate gland).
Kufikia hapo utakua umepiga extensive orgasm hujawahi kuifikiria.
Wewe mbona kama unataka jamaa ageuke shoga after a while?!! Tezi dume tena!

Ila nimuunge mkono mtoa mada inaweza onekata nikejeli kwa wenye tatizo la kufika haraka lakini ni kweli hili tatizo wahanga tupo ila nafikiri tuliyataka wenyewe issue za Universal Membership Party halafu baadhi ya members wanalalamika kwamba ngoma imegoma kabisa kupanda mtungi wakati members wengine mechi ni za Tennis yaani game haina muda maalumu wa kipenga cha mwisho.

HII ISSUE WATU wasiishie kusema nipromo but hii shida ipo.
 
Huna uwezo hata wa goli mbili. Demu wa kukojoa mara mbili ndani kwa ndani miaka hii hakuna.
Mmmh usigeneralize hii hali ipo kwa baadhi binafsi inafika wakati unamhurumia partner nakuamua kuvunja mechi kwa afya.
 
Wewe ni nyara tayar mnatafutwa sana na bila Shaka sio mwanaume wa dar
 
Habarini wadau,jamani nna tatizo la kuchelewa kukojoa hasa kuanzia goli la pili na kuendelea yani nikiwa namla demu kulipata goli 2 3 4 5 6 inachukua muda mrefu yani zaidi ya dk 35 kupata goli hadi demu anachoka yani ananifikia kilele zaidi ya Mara 4 mi nakua nimeenda Mara 1 au 2 ,hali hii sijui inasababishwa na nini wataalamu niambieni manake nahisi sasa mademu wataniogopa
Kutoka mto ngono hadi dar!
 
una upungufu wa nguvu za kiume... usi[emoji19] ...!!..usishtuke....hata kuchelewa kushusha wazungu kwa namna ulivyojielezea ni tatizo pia.....[emoji45] [emoji45] ....muone daktari kwa msaada zaidi..!!!...
 
Ukisex mwambie mwenza wako awe anafanyia massage rectum kwa takribani dakika tatu.
Kisha aanze kuingiza kidole taratibu na kupiga nje ndani mpaka atakapogusa tezi dume (prostate gland).
Kufikia hapo utakua umepiga extensive orgasm hujawahi kuifikiria.
Mafunzo ya ush*oga haya!
we unahubiri mambo yasiyofaa kwa wanaume rijali! mtu anachezeaje njia ya haja kubwa ya mwanaume mkamilifu!
 
Yaweza kuwa huyo waubavu wako siyo mkorofi kitandani au Hizo ni dalili za uhaba wa kuwa na nguvu mwilini,
Ukijitahidi kulazimisha ipo siku utatoa Damu badala ya xpam.
 
Mafunzo ya ush*oga haya!
we unahubiri mambo yasiyofaa kwa wanaume rijali! mtu anachezeaje njia ya haja kubwa ya mwanaume mkamilifu!
Ng'ombe jike akiwa anapandikizwa hua wanatumia njia hiyo kwa ng'ombe dume ili kuchukua manii zake na kuzipandikiza kwa jike, tazi dume ikisisimuliwa utakojoa tu utake usitake.

Mimi nimempa suluhisho mleta uzi, kwakua anajiona anatakiwa kukojoa.
 
Back
Top Bottom