KUBENEA arejea amesalimu amri? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KUBENEA arejea amesalimu amri?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Halisi, Jan 2, 2009.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #1
    Jan 2, 2009
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Mkurugenzi/Mhariri wa gazeti la MwanaHalisi, Saed Kubenea, amerejea jana jioni akitokea nchini India alikokuwapo kwa takribani mwezi mmoja akipata matibabu ya macho yaliotokana na kuvamiwa na kumwagiwa tindikali, ofisini kwake Januari 05 mwaka huu.

    Je, baada ya kufungiwa na baada ya kuendelea kuuguza macho na baada ya kupata kibano cha polisi, Kubenea na MwanaHalisi lake watarudi na kasi ile ile ama wamesalimu amri kwa mafisadi?

    Gazeti la MwanaHAlisi litarudi mitamboni Januari 14 Mwaka huu, JF tuna mchango gani kwao? Je, litaibuka na habari nzito ama litaingia kutetea mafisadi?

    [​IMG]
     
  2. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2009
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    najua tumechoka, lakini lazima tujue kutokuwapo MwanaHalisi ni pengo. Na kuna mpango wa kutaka kuongeza kifungo
     
  3. FDR.Jr

    FDR.Jr JF-Expert Member

    #3
    Jan 2, 2009
    Joined: Jun 17, 2008
    Messages: 1,314
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Huo utakuwa ni unyama na ni uhaini kwa umma
     
  4. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #4
    Jan 2, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,536
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kubenea usiogope,endelea kuwachachafya mafisadi,Watanzania msikubali kabisa ubakaji wa uhuru wa vyombo vya habari.Tanzania itakombolewa na watu kufuatilia mustakabali wake na kukataa ukandamizaji.Mwanahalisi ina wapenzi wengi kiasi kwamba lilipofungiwa wamefadhaika sana ila kwa vile ni wapole wameendelea kusubiri lakini uonevu ukiendelea uvumilivu utakoma.
     
  5. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #5
    Jan 2, 2009
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,704
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tusubiri tuone
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...