Kubariki Ndoa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kubariki Ndoa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Jun 28, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 33,495
    Likes Received: 5,725
    Trophy Points: 280
    [h=2]Kubariki Ndoa[/h]
    Je! 1. Kuna umuhimu wowote wa kubariki ndoa kwa watu, mke na mume, walioanza kuishi pamoja kabla ya kufunga ndoa? 2. Je! Tendo hili la kubariki ndoa ni halali/sawa Kibiblia?
     
  2. T

    Tall JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,431
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    1.ndio.....yaani kama wewe ni mume unamuoa mkeo na kama ni mke unaolewa na mumeo.
    2.mnaitenda dhambi siku zoooote hizi pamoja na usiku wa leo mnazini.sasa muende mkatubu,mtarudishwa kundini kisha ndoa itafuata...hapo anakuwa wako hata mungu anakutambua....kwa wakati huu shetani anakutambueni vizuri tu.
    3.unangoja nini mkuu,hamhitaji matayarisho wala vikao vya arusi .....nendeni sasa.
     
  3. salim kimosa

    salim kimosa JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2017
    Joined: Jul 5, 2016
    Messages: 350
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 80
     
  4. Galapagosi

    Galapagosi JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2017
    Joined: Apr 21, 2017
    Messages: 2,653
    Likes Received: 2,129
    Trophy Points: 280
    Mkuu unaweza kutusaidia na vifungu vya Biblia
     
Loading...