Kubadilisha NOTI kila Awamu ni Dili la Kifisadi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kubadilisha NOTI kila Awamu ni Dili la Kifisadi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by spencer, Dec 28, 2010.

  1. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,556
    Likes Received: 946
    Trophy Points: 280
    Najifikiria sana hasa baada ya kila mradi inakuwa ni dili la mafisadi.

    Ni nani ajuaye bei ya kutengeneza hizo nOTI

    Je USD,STERLING POUND na EURO mbona hazibadiliki mara kwa mara??

    Naikumbuka sana Elfu kumi za Kwanza BLUBLU, Kisha WEKUNDU WA MSIMBAZI saivi tumewekewa hadi majengo ya kifisadi. TWIN TOWERS



    [​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  2. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,955
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    Bado muda kidoooogo tutaletewa NOTI ya Laki Moja:teeth:
     
  3. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,556
    Likes Received: 946
    Trophy Points: 280
    Ndallo,

    Hapo umenena!!
     
  4. F

    Froida JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 7,347
    Likes Received: 907
    Trophy Points: 280
    Hakuna pesa kwenye mzunguko ni mikaratasi wataiprinti kuziba pengo unambiwa Kisima cha serikali kimekauka (Hazina) hawana namna ya kujinasua umesau kipindi cha kwanza baada ya siku 100 alijitoa pale Ikulu eti amefanikiwa sasa atasemaje na siku zinakaribia,Hazina kavu ,umeme ndio huo ,mfumuko wa bei usisema,maisha magumu mara tatu yake kw nini asichape minoti iwe mingi tuanze kuijaza kwenye misoksi
     
  5. k

    kayumba JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 655
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Yangu macho, najua ka kuna ufisadi ipo siku utajulikana tu! Kama ikiwa hivyo basi Mungu awajalie uzima wahusika wote tuwafikishe kwenye mkono wa sheria sio kama ilivyokiwa kwa BALALI!
     
  6. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #6
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,556
    Likes Received: 946
    Trophy Points: 280
    Nahofia sana isije ikawa kuna Balali mwingine.:whoo:
     
Loading...