Kubadilisha NOTI kila Awamu ni Dili la Kifisadi?

Kubadilisha NOTI kila Awamu ni Dili la Kifisadi?

spencer

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Posts
3,599
Reaction score
3,226
Najifikiria sana hasa baada ya kila mradi inakuwa ni dili la mafisadi.

Ni nani ajuaye bei ya kutengeneza hizo nOTI

Je USD,STERLING POUND na EURO mbona hazibadiliki mara kwa mara??

Naikumbuka sana Elfu kumi za Kwanza BLUBLU, Kisha WEKUNDU WA MSIMBAZI saivi tumewekewa hadi majengo ya kifisadi. TWIN TOWERS



attachment.php


attachment.php




attachment.php


attachment.php




attachment.php


attachment.php




attachment.php


attachment.php




attachment.php


attachment.php


​
 
Bado muda kidoooogo tutaletewa NOTI ya Laki Moja:teeth:
 
Hakuna pesa kwenye mzunguko ni mikaratasi wataiprinti kuziba pengo unambiwa Kisima cha serikali kimekauka (Hazina) hawana namna ya kujinasua umesau kipindi cha kwanza baada ya siku 100 alijitoa pale Ikulu eti amefanikiwa sasa atasemaje na siku zinakaribia,Hazina kavu ,umeme ndio huo ,mfumuko wa bei usisema,maisha magumu mara tatu yake kw nini asichape minoti iwe mingi tuanze kuijaza kwenye misoksi
 
Yangu macho, najua ka kuna ufisadi ipo siku utajulikana tu! Kama ikiwa hivyo basi Mungu awajalie uzima wahusika wote tuwafikishe kwenye mkono wa sheria sio kama ilivyokiwa kwa BALALI!
 
Nahofia sana isije ikawa kuna Balali mwingine.:whoo:
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom