Tumpara Dudu
JF-Expert Member
- Nov 15, 2016
- 663
- 611
Wandugu habari za mda huu?
Kama kichwa cha habari kilivyo,naomba iwapo kuna mtaalam wa ku UNLOCK Modem ani pm tuongee biashara.
Nina MODEM yangu aina ya Huawei na ni ya Zantel nataka ni UNLOCK ili niweze kutumia lain yoyote
Sent using Jamii Forums mobile app
Kama kichwa cha habari kilivyo,naomba iwapo kuna mtaalam wa ku UNLOCK Modem ani pm tuongee biashara.
Nina MODEM yangu aina ya Huawei na ni ya Zantel nataka ni UNLOCK ili niweze kutumia lain yoyote
Sent using Jamii Forums mobile app