Kozi ipi ni bora kati ya Civil Engineering na Architecture

owk mkuu,but wanasema kuwa civil eng anamtegemea archtect ktk field zake

anamtegemea kwa lipi? sema wanategemeana na civil ina nafasi nyingi za ajira! nenda kwenye halmashauri za wilaya uone kama kuna ma-architect!
 

nenda pale ardhi ulizia kuhusu architecture utaambiwa vizuri ila tambua zpo tatu na sio zote ni majengo tu
 
anamtegemea kwa lipi? sema wanategemeana na civil ina nafasi nyingi za ajira! nenda kwenye halmashauri za wilaya uone kama kuna ma-architect!

acha kuwa biased ww architect ndio mkubwa kwenye ujenzi kwenye site meeting yeye ndio msemaji wa mwisho

architect analipwa zaidi ya mara mbili au tatu ya civil

kuhusu almashauri akae almashauri kusudi agundue nini architect anaajiliwa na central gvnt so miradi yote ya almashauri inadesainiwa na yeye kw order

kwani point yako nini unavyomwambia aende halmshauri
 
Nashukuruni wakuu,naona sasa hivi kila mtu anavutia kwake,mungu akipenda nitasoma archtecture
 
Last edited by a moderator:

badoa una mawazo ya darasani na huna uhakika na ulichokiandika!
 
architect sio mtu wa kawaida..kwanza ni wachache ni vyuo vitatu tu vifundisha architecture....jakuna diploma wala ujinga kama certificate ni bsc tu na ni wachache....wanaringa...bado wanaitajika...wanalipwa vizuri....project moja architect anaweza kukaa miak kumi bila kupga kazi ni kula pesa mingi...kwa taarifa yako mimi ni quantity surveyor yan qs lakin namuadmire zaid architect kuliko civil ambaye tunalipwa sawa ama namzidi kabsa..wew hujui chochote kuhusu ujenzi...unakurupuka tu...jipange sana
 

mkuu, certificate na diploma za Architecture zinatolewa Mbeya University of Science and Technology
 
sasa nashangaa mbona pale ardhi mwaka wa kwanza interior design landscape architecture na architecture yenyew wanasoma wote naskia mpk mwak wa tatu ndo wanatengana
 
sasa nashangaa mbona pale ardhi mwaka wa kwanza interior design landscape architecture na architecture yenyew wanasoma wote naskia mpk mwak wa tatu ndo wanatengana
izo curriculum zimetoka mbele ndio maana unashangaa
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…