Kova/Jeshi la polisi laonya wanaoandaa Maandamano | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kova/Jeshi la polisi laonya wanaoandaa Maandamano

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Saint Ivuga, Nov 4, 2010.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,556
    Likes Received: 11,461
    Trophy Points: 280
    04/11/2010

    Kamanda wa kanda maalumu ya kipolisi ya mkoa wa Dar Es Salaam, Suleiman Kova amesema jeshi la polisi limepokea habari za siri kuwa kuna makundi ya watu wanaohamasisha wananchi kwa malipo ili wafanye maandamamo ya shari kufuatia matokeo ya uchaguzi yanayoendelea kutangazwa.

    Kufuatia hali hiyo, Kova amewataka wananchi kujiepusha na mikusanyiko hiyo, vinginevyo jeshi la Polisi halitasita kuchukua hatua za kisheria dhidi ya wote watakao shiriki vitendo hivyo.


    source : TBC
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,556
    Likes Received: 11,461
    Trophy Points: 280
    Jeshi +tbc+kova+=CCM
     
  3. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2010
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,536
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kova angalia sana Jk na shemeji yake(mwema) watakuponza,wewe zuia fujo na kamwe usijaribu kuzuia Watanzania kudai haki yao.
     
  4. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,226
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    ataangaliaje na wewe...! UNAVYOONA ANA MACHO YA KUONA KWANI..? mtizame vizuri..! anachoona ni SISIEM TUUU...! :A S angry::A S angry:
     
  5. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #5
    Nov 4, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,240
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Ivi mikusanyiko Tz hata kama ina kibali hailuruhusiwi?
    Kova vip bwanaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
    Kama watakuwa wameruhusiwa kazi yako ni kuwalinda I guess
    Alafu maandamano gani hayo watu wanalipwa?
    Yangu macho
     
  6. Papizo

    Papizo JF-Expert Member

    #6
    Nov 4, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,409
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Huyu kova hana akili na yeye vile vile.yeye na hao CCM wote Was***ge tu...Eti watachukua hatu mbona sijawahi kuona hata siku moja CCM wakiandamana hawachukui sheria???Jaribuni kufanya hiyo kitu na sisi tupo tayari kumwaga damu...Haki yetu bado mnatudhulimu kama noma na iwe noma tu tumeshachoka tayari,Kama askari mnazidi milioni moja tanzania nzima haya basi tutaona tu......Bora nchi ichafuke tu..........Na tupo tayari kufanya hivyo!!!
     
  7. Papizo

    Papizo JF-Expert Member

    #7
    Nov 4, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,409
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Etii jeshi lipo tayari what the ****???Watu tunauchungu ndio maana inabidi tuandike hivi.....
     
  8. dwight

    dwight JF-Expert Member

    #8
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 433
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Sisi wa APPT tunataka warudie kuhesabu kura!
     
  9. Vica

    Vica Member

    #9
    Nov 4, 2010
    Joined: May 27, 2008
    Messages: 84
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kwani kuandamana tatizo? sioni kama ni vibaya as long as watu wameomba ruhusa,sasa mtu anapotkea kuwatisha watu inaonekana kuna jambo linafichwa hapo...duh..
     
  10. MKUNGA

    MKUNGA JF-Expert Member

    #10
    Nov 4, 2010
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 443
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    tuache jazba, tutapigwa virungu na mabom ya machozi...
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Nov 4, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,497
    Likes Received: 3,370
    Trophy Points: 280
    Kama unaogopa virungu na mabomu usishiriki!!!
     
  12. Papizo

    Papizo JF-Expert Member

    #12
    Nov 4, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,409
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180

    Nimemshangaa sana huyu jamaa....watu wanapigania nchi yeye anasema anaogopa sijui bado ni mtoto au vipi!!
     
  13. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #13
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,914
    Likes Received: 841
    Trophy Points: 280
    For the First Time In My Life Leo Nimeona SMG Brand new wamebeba Police Yaelekea Kuna Silaha zimeandaliwa Mahususi kwa Watakao kuwa na fujo
     
Loading...