Korosho kutoka mtwara


J

Jshoo

Member
Joined
May 24, 2013
Messages
35
Likes
0
Points
13
J

Jshoo

Member
Joined May 24, 2013
35 0 13
WANAJAMII FORUM,kuanzia tarehe 19/12/2013 nitakuwa MOSHI na ARUSHA na korosho daraja la kwanza kutoka Mtwara,korosho za brown,kwakweli ni nzuri sana...nitakuwa nauza bei nzuri...nawakaribisheni kwa wenye supermarkets,maduka,mtu mmoja mmoja.KARIBUNI SANA...kunitafuta piga au ni sms kupitia 0766985878 au 0714980970.

KOROSHO HALISI KUTOKA KWENYE MASHAMBA YA WATANZANIA......NACHINGWEA,MTWARA:washing:
 
N

Ninaweza

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2010
Messages
8,206
Likes
1,876
Points
280
N

Ninaweza

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2010
8,206 1,876 280
sh. ngapi kwa kg 1?
 

Forum statistics

Threads 1,249,654
Members 480,983
Posts 29,706,325