Kongamano la Wanaume wa Arusha ndio kitu gani?

Kongamano la Wanaume wa Arusha ndio kitu gani?

The Evil Genius

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2014
Posts
6,151
Reaction score
20,077
Nimeona kipeperushi cha kongamano la wanaume wa Arusha.

Kongamano hilo lililenga kukutanisha wanaume ili wakazungumzie matatizo wanayokabiliana nayo na kuhimizana kutokaa na jambo moyoni.

Sijajua kama walikutana jana ama lah lakini kongamano linawaomba wanaume wa Arusha wasiwe wakimiya, waseme.

Mshangao wangu ni kua wanaume wa Arusha wanahimizana kuwa wanaongea ongea chochote kinachowakwaza, mahala popote kama kina mama?

Wanaume tutabakia kuwa wa Kanda ya Ziwa tu.

Ile manhood inaanza kuondoka taratibu, ilianzia Dar kule Kinondoni wanaume wanaogopa hadi panya, Ilala wanaume wanakimbia paka wanaolia usiku.

Mwanaume huwezi kua unaonga ongea tu kila unalokabiliana nalo, ndio maana unaitwa Mwanaume, whatever the case nature imeweka responsibility kubwa kwako, nature ilikupa strength, physicality, masculinity na kadhalika. Hilo lazima ulijue.

Sasa hizi hadithi za wanaharakati za kutaka wanaume tuwe tunaongea ongea hovyo tu ndivyo zilianzia huko Ulaya na unajua matokeo yake.

Wanaume mnakutana kupeana deals, kufurahi, sio kuongea eti mpunguze maumivu mioyoni, huu ni usengerema.

20201213_172143.jpg
 
Niliwahi kuuliza swali kwenye kipindi Cha somo fulani kwamba, hizi kampeni za kuwawezesha wanawake zikishafanikiwa na wakawa juu kuliko wanaume, je, jamii itarudi tena kuanza kuwawezesha wanaume watakaoathirika na kampeni wezeshi kwa wanawake?

Je, ni kwanini kumuwezesha mwanamke inahalalishwa ila kumuwezesha mwanaume ionekane ni ubaguzi na ukatili wa kijinsia?
 
Hili kongamano lina mambo mengi, Ila jambo kuu ni moja.

Sisi wanaume wa Arusha tuna changamoto kubwa sana. Hawa wanawake wa KIMCHAME na KIMERU Watatuua jamani

Tunaomba jamii itusikilize
Imebidi nicheke😂😂😂

Wameru wababe balaa, waliwahi kuchomeana kanisani.

Halafu wana roho mbaya sio kidogo.

Mwanamke wa kimeru anaweza kua amekupa mechi unapiga show huku ameweka kisu hapo pembeni ya mto, ukizingua akuonyeshe kazi.
 
Hili kongamano lina mambo mengi, Ila jambo kuu ni moja.

Sisi wanaume wa Arusha tuna changamoto kubwa sana. Hawa wanawake wa KIMCHAME na KIMERU Watatuua jamani

Tunaomba jamii itusikilize
Bablaii, ukifanya mchezo unapigwa za uso, chezea Mmachame weye.
Mijike shupa
 
Hili kongamano lina mambo mengi, Ila jambo kuu ni moja.

Sisi wanaume wa Arusha tuna changamoto kubwa sana. Hawa wanawake wa KIMACHAME na KIMERU Watatuua jamani

Tunaomba jamii itusikilize
Ah ah a ah khaa jamani
 
Back
Top Bottom