Kongamano kubwa la CHASO Arusha leo 12/4/2014

Kongamano kubwa la CHASO Arusha leo 12/4/2014

Mwan mpambanaji

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2008
Posts
482
Reaction score
131
Wanabodi leo kutakuwa na kongamano kubwa la chaso mkoa wa Arusha litakalofanyikia ukumbi wa New safari hotel kuanzia saa sita.Pia zaidi ya wahitimu mia watapewa vyeti.Mgemi rasmi ni mwenyekiti wa BAVICHA mkoa wa Arusha Kamanda Nanyaro
 
Imekaa vzr sana hii.Nashauri kila mikoa yenye vyuo vikuu tufanye km wenzetu wa Arusha.Mabadiliko yanaletwa na vijana.Peee oples......
 
Na nyie mnaojiita wasomi mkiwa vyuoni chadema mkihongwa kidogo mnajiondoa akili na kuhamia gambani kama mmesoma mnabaibaka nn? Mwenzenu pale udsm wiki mbili alidanganywa na kuahidiwa kushikana mkono na brother k. Akawa chizi na kuhamia gambani. Acheni ujinga wa kudanganyishiwa pipi. Komaeni mwanzo mwisho. Wahitimu mkimaliza njoni huku kuongeza nguvu wasaliti wanaongezeka kila uchao.viva cdm. M4c!!!
 
Big up makamanda, fanyeni kazi nzuri na Mungu atawalipa kadri ya juhudi zenu
 
Back
Top Bottom