komeni hii tabia

komeni hii tabia

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Posts
15,321
Reaction score
10,140
Ni usiku,unasikia usingizi,unajiandaa kulala,badala ya kusali/kuomba dua umshukuru Mungu/Subhana wataal kwa kukuwezesha uamke salama,ushinde salama,ulale salama wewe unakimbilia jamvini uchungulie kunani kabla ya kulala,bishanga nasema komeni hii tabia.Sali/omba/msujudu Mola wako kabla hujaingia kitandani.
Mungu awabariki/Wasalam aleikum Muhammad Wabarakatum.
Nyote laleni salama.
 
tuna mungu mmoja bhana mbona unawaombea waislam tu
 
hahahahaha na we Bishanga ukome kuanzisha thread xa iz...
 
Last edited by a moderator:
bishanga ya leo kali ww mbona hujalala, ila hii kitu kipo sawa kweli? (Wasalam aleikum Muhammad Wabarakatum)
 
Kama nimekosea nisahihishe dear kisha nita edit.
nishakusamehe B wa ukweeee!!
 
Lol Bishanga kama kawaida yako......ila nashukuru kwa kutukumbusha. Swali ni bora alieingia kuchungulia kama kuna jipya au yule alieingia kuanzisha uzi kama wewe???!!muone kwanza...ujijengee tabia ya kusali kwanza ww ndio uwaambie wengine.
 
Last edited by a moderator:
Mtumeeee hivi ni saa tisa na nusu uwiiiii hebu nilale zangu
 
Ngoja nisali, nilale lol
Sasa nalala nini sasa hivi, bora nipitilize baharini tu.
 
Mh!
Kama hapo kwako wewe ndio baba,
Mkeo na wanao wana kazi kubwa sana.
Ila nimepapenda hapo mwishoni staili ya funga dimba.
Aisee....!!!
 
Back
Top Bottom