Kombe likifanywa hivi litanoga zaid | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kombe likifanywa hivi litanoga zaid

Discussion in 'Sports' started by oba, May 29, 2011.

  1. oba

    oba JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 306
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Shukrani kwa TFF kwa kuratibu mashindano ya Taifa kapu, kama itatokea mwakani kombe likawa halijumuishi mchezaji yeyote wa ligi kuu, litanoga!
    Mfungaji bora hatategemea uzoefu wake wa ligi kuu kama mwaikimba jana wala bingwa hatategemea ubora wa wachezaji wa ligi kuu aliowatumia.
    Kwa kufanya hivyo tutaibua vipaji na kuzuia masking iliyofanywa na akina Jerry na Mwaikimba mashindano ya mwaka huu.
    Nawasilisha!
     
Loading...