Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KODI za Serikali ya Kikwete zitatuua jamani!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by JayK, Feb 16, 2012.

  1. JayK

    JayK Member

    #1
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jamani tanzania Kodi zetu zimekuwa nyingi mno na matumizi yake hayaonekani
    PAYE -30%
    VAT 18%

    Ewura 1%
    stampduty--
    Fuel levy-
    Road toll Levy -

    so in total we are paying 70% of our salaries to this stupid government of Chama Cha Magamba..
    This is absolutely unaccepatable given the poor social services.... poor hospitals, roads ndo usiseme...
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 32,048
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    uliza sasa uchaguzi wa Uzini walipata % ngapi. unaweza kufikiri kuwa hawa wananchi hawana ubongo
     
  3. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #3
    Feb 16, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,906
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    You frustrated or something?
     
  4. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #4
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Makalio in action. Go on
     
  5. tembeleh2

    tembeleh2 JF-Expert Member

    #5
    Feb 16, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hunizidi mimi kuchukia
     
  6. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #6
    Feb 16, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Za kuendea safari na kujilipa allowance.
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,407
    Likes Received: 1,111
    Trophy Points: 280
    Hizi kodi wanazotukamua hiv zinaenda wapi jamani,ufafanuzi plz??
     
  8. msafiri.razaro

    msafiri.razaro JF-Expert Member

    #8
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 594
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
    Property Tax
    City Levy
    Load License
    Land Tax
    Airport Tax
    packing Fee
    Bus Stand Fee
    Export License
     
  9. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #9
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kufa hatufi lakini cha moto tunakiona
    Hujajiuliza ni kwanini tunakamuliwa hivi na bado hazitoshi?
    JK anakuambia serikali imechacha
     
  10. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #10
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,340
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135

    Kwenda kuomba huko ughaibuni, kulipana posho Bungeni, kusheherekea miaka 35 ya chama cha kipumbavu, kulipana kwenye vikao vya kipumbavu vya mawaziri, kutumika kwenye projects hewa na shughuli nyingine za kipumbavu
     
  11. +255

    +255 JF-Expert Member

    #11
    Feb 16, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,747
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Unakutat mfanyakazi wa kawaida analipa kodi kubwa kwa mwaka kuliko mfanyabiashara
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,407
    Likes Received: 1,111
    Trophy Points: 280
    Aiseee kwa mwendo huo lazima hazina wakaukiwe!
     
  13. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #13
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,407
    Likes Received: 1,111
    Trophy Points: 280
    100 paseeeee true!!!!
     
  14. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #14
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 942
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Helb 8%
     
  15. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #15
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 4,044
    Likes Received: 337
    Trophy Points: 180
    Serikali imerudisha malipo ya leseni ya wafanyabiashara ndogondogo, hivyo kila manispaa inatengeneza utaratibu wa kukusanya kodi. Ni utaratibu ambao kipindi cha B. Mkapa alizifuta. Sasa ajabu unakuta hata mama anayeuza Vitumbua anatakiwa kuwa na leseni ya biashara, na ada yake kwa mwaka ni 80,000/=

    Haya ndio maisha Bora kwa Kila Mdanganyika.

    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
  16. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #16
    Feb 16, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,557
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    ha ha ha.... Yaani wana vichwa tu...!
     
  17. JayK

    JayK Member

    #17
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Watu kama wewe hawakosekani kwenye jamii..
    sitashangaa kama babako ama mamako ni MAGAMBA...
    Your days are numbered!!!!
    For your information I am not frustrated but critically thinking!!
     
  18. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #18
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,315
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    govt inafikiri kwa kutumia masaburi
     
  19. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #19
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuiacha CCM Madarakani ni sawa na kupaka wanja wa pilipili.:eyebrows:
     
  20. araway

    araway JF-Expert Member

    #20
    Feb 16, 2012
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 476
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    usisahau kuna stikaya fire na wiki ya nenda kwa usalama!
     
Loading...