Kodi ya TFF yamshtua Nyamlani

Kodi ya TFF yamshtua Nyamlani

Rugby Union

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2012
Posts
402
Reaction score
257
Athuman-Nyamlani.jpg
Athumani Nyamlani​
ALIYEKUWA mgombea urais wa Shirikisho la Soka Tanzania (TFF), Athumani Nyamlani, amesema kodi ya pango inayolipwa na TFF ya Sh200 milioni kwa mwaka, ingezalisha mastaa kibao kwenye vituo mbalimbali vya kukuzia soka nchini.

Kiongozi huyo wa siku nyingi kwenye soka nchini, alifafanua kuwa ofisi zilizopo Karume, zingetosha kwa shughuli za TFF, hivyo hakuna haja ya kulipa kodi ya pango kiasi hicho katikati ya Jiji la Dar es Salaam.

"Siyo kipindi cha kulaumiana bali tuangalie njia sahihi ya kuhakikisha soka la Tanzania linapiga hatua, kuliko kuendelea kupasiana mipira kuona mtu fulani ndiye mwenye jukumu pekee, hivyo TFF, peke yake haiwezi kufanya yote," alisema kiongozi huyo na kuwataka vigogo wa TFF kubuni mipango ya maana ya kuendeleza soka nchini.

MwanaSpoti
 
Ni kweli kabisa hiyo pesa wangeipeleka ktk uhai cup ambayo mwaka huu haifanyiki kwa kukosa udhamini
 
Back
Top Bottom