Kodi ya ardhi heka 1 ni tshs. 5000/=

charityboy

Senior Member
Nov 11, 2010
138
0
Wakuu jana tulikwenda ardhi kulipia shamba letu tukaambiwa tulipie 5000/= kwa kila heka, eti ni sheria mpya ya huyu mama tibaijuka. Hivi ni kweli tunataka kuibiwa? Naomba anayejua atujuze kama kuna mabadiliko haya.
 

Kamuzu

JF-Expert Member
Oct 14, 2008
995
225
Dai risiti tu, akileta longolongo jua magumashi. Ila angalia hata risiti inaweza kuwa kanyanga, si unajua kibongobongo?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom