kocha mpya yanga atua usiku kimya kimya...!

kocha mpya yanga atua usiku kimya kimya...!

Mliga

Senior Member
Joined
Oct 4, 2011
Posts
101
Reaction score
16
klabu ya yanga usiku huu imempokea kocha wake mpya kutoka uholanzi ndg. Johannes Brandts (yule aliyefukuzwa APR). Lakini safari hii imekua tofauti na ilivyozoeleka, ujio wake umekuwa wa kawaida sana, yaani hakuna viduku, ngoma wala mavuvuzela...! Y...!? Au maumivu ya mtakatifu hayajaisha...!
 
Atakuwepo Taifa leo kuangalia chochoro watakazokuwa wanajipitia kina Kavumbagu,Bahanuzi,Kiiza na Dogo Msuva hiyo tarehe 3 October
 
klabu ya yanga usiku huu imempokea kocha wake mpya kutoka uholanzi ndg. Johannes Brandts (yule aliyefukuzwa APR). Lakini safari hii imekua tofauti na ilivyozoeleka, ujio wake umekuwa wa kawaida sana, yaani hakuna viduku, ngoma wala mavuvuzela...! Y...!? Au maumivu ya mtakatifu hayajaisha...!
YULE ILIKUWA HIVI.........

kocha-wa-yanga-447x300.jpg




hapa kakabidhiwa kwa zile maiti zisizojua A wala Btommzunguwayanga.jpg

HUU NDO UJIO WA KOCHA MPYA AMBAYE NI MKALI KUSHINDA MTAKATIFU TOM
kocha mpyaaaaaaaaaaaaaaa.jpg

MHOLANZIHUYU ALIYEFUKUZWA APR YA RWANDA BAADA YA KLABU BINGWA AFRIKA MASHARIKI NA KATI,KOMBE LA KAGAME…….
JEATAUWEZA UONGOZI WA KI "IMLA"?
 
Hizi fukuza fukuza inatishia sana makocha wa kigeni maana si azamn,simba wala yanga wote mwendo sawa tu,hawana subira na kumpa muda kocha!wanataka matoleo leo!
 
klabu ya yanga usiku huu imempokea kocha wake mpya kutoka uholanzi ndg. Johannes Brandts (yule aliyefukuzwa APR). Lakini safari hii imekua tofauti na ilivyozoeleka, ujio wake umekuwa wa kawaida sana, yaani hakuna viduku, ngoma wala mavuvuzela...! Y...!? Au maumivu ya mtakatifu hayajaisha...!

unaoneka kabisa upo upande gani
 
kocha kanifurahisha na jeans yake ilivyokuwa nyembamba
 
Back
Top Bottom