Knowledge muhimu kuwa nazo kwa mpigo

TheDealer

JF-Expert Member
Nov 19, 2012
2,430
1,250
Nimejitahidi kuangalia kwa kina knowledge mbalimbali za hapa under the sun
nikaconclude kwamba knowledge ambazo ni mandatory kuwa nazo bila ya kujali
wewe una elimu gani au huna elimu ni hz hapa:

1........HISTORY, just general history of the world or of the matter
2........ECONOMY as related to business matters
3........LAW at its governs the society as a whole

Zote hz unapaswa kuwa knowledgeable sina maana ya kwenda shule
na kuchukua gamba la history ama economy ama law kwa kila,
but i mean a person should be knowlegeable about these three
exactly at the same time
 

Rukiko

Senior Member
May 5, 2009
196
195
wewe kwani umesomea nini?, ili tuweze kukuelewa zaidi ulichokuwa ukimaanisha,
usije kwa kuwa unajuajua kidogo history ukapigia debe.....history tena..

Nimejitahidi kuangalia kwa kina knowledge mbalimbali za hapa under the sun
nikaconclude kwamba knowledge ambazo ni mandatory kuwa nazo bila ya kujali
wewe una elimu gani au huna elimu ni hz hapa:

1........HISTORY, just general history of the world or of the matter
2........ECONOMY as related to business matters
3........LAW at its governs the society as a whole

Zote hz unapaswa kuwa knowledgeable sina maana ya kwenda shule
na kuchukua gamba la history ama economy ama law kwa kila,
but i mean a person should be knowlegeable about these three
exactly at the same time
 
Top Bottom