Klabu bingwa Afrika: Simba SC 1-0 Al Ahly


stephot

stephot

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2012
Messages
7,028
Likes
4,966
Points
280
stephot

stephot

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2012
7,028 4,966 280
Bado nawaza tu iwapo Simba ikishinda hili game sijui itakuwaje..
 
S

samakinchanga

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2014
Messages
1,100
Likes
305
Points
180
S

samakinchanga

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2014
1,100 305 180
Mapro kibao watanzania 3 tu ndo maana rank ya FIFA tunaendelea kushuka ,kila la heri mnyama wauwe hao waarabu mi Yanga ila najua mnashinda leo
 
kavulata

kavulata

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
4,430
Likes
2,551
Points
280
Age
53
kavulata

kavulata

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
4,430 2,551 280
Simba- Al Ahaly uwanja wa mchina, wachezaji 8(73%) watakaoanza mechi ni wageni (Zana, Kwasi, Murshid, Wawa, Kotei, Chama, Kagere, Okwi) na 2(23%) ya watakaoanzia benchi ni wageni. Hii inamaana kuwa ni watanzania 3 tu (Manula, Mkude na Bocco) ndio wanaoaminiwa na Kocha. Huu ni msiba mkubwa kwa taifa stars, tff na watanzania kwa ujumla wake. Maana yake watanzania pale Simba ni malonyalonya tu.

Simba ni ya watanzania au watanzania wako Simba?

Tanzania tunaipeleka wapi? TFF ni lazima ijiuzulu vinginevyo Tanzania tutaendelea kuwa kichwa cha mwendawazimu
 
Kobello

Kobello

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2011
Messages
6,500
Likes
1,537
Points
280
Kobello

Kobello

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2011
6,500 1,537 280
Simba siyo ya watanzania. Hata Yanga siyo ya watanzania.
Kwani Chelsea ni ya waingereza au ina makao makuu uingereza lakini ina washabiki dunia nzima?
 
chai_nazi

chai_nazi

Senior Member
Joined
Jun 26, 2018
Messages
197
Likes
201
Points
60
chai_nazi

chai_nazi

Senior Member
Joined Jun 26, 2018
197 201 60
Kwangu mimi Simba na Yanga hazijawahi kuwa na hadhi ya kuitwa Klabu za mpira wa miguu au Klabu za michezo (football club/sports club), siasa imewekezwa sana kwenye hizi timu mbili, zina mamilioni ya mashabiki na zinakaribia kufika karne lakini zimeshindwa kuwekeza kwenye mpira/michezo!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
kanabyule

kanabyule

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2016
Messages
280
Likes
177
Points
60
Age
60
kanabyule

kanabyule

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2016
280 177 60
Kwangu mimi Simba na Yanga hazijawahi kuwa na hadhi ya kuitwa Klabu za mpira wa miguu au Klabu za michezo (football club/sports club), siasa imewekezwa sana kwenye hizi timu mbili, zina mamilioni ya mashabiki na zinakaribia kufika karne lakini zimeshindwa kuwekeza kwenye mpira/michezo!

Sent using Jamii Forums mobile app
Hakunaga siasa kule, ni upigaji tu!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
kavulata

kavulata

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
4,430
Likes
2,551
Points
280
Age
53
kavulata

kavulata

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
4,430 2,551 280
TANGAZO
Tunawaomba YANGA msije mkapitisha bakuli lenu Leo katika mchezo huu, tukaliingiza taifa kwenye aibu kubwa maana mchezo huu unaonyeshwa Africa nzima kupitia supersport.
ASANTENI

Sent using Jamii Forums mobile app
Simba na Yanga ni timu za wananchi, ni za serikali ukiona mdhamini kwenye hizi timu mbili ujue ni mpiga madili machafu. Kutembeza bakuli ndiyo hadhi yao. Wewe usiache kumuombea mo kila siku unapokuwa kwenye nyumba ya ibada na muda mfupi kabla ya kuanza starehe ya kujaamiana. Maana wewe unapenda starehe lakini hupendi kuigharamia.
 

Forum statistics

Threads 1,262,497
Members 485,587
Posts 30,123,850