Klabu bingwa Afrika: Simba SC 1-0 Al Ahly


Van pebles

Van pebles

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2018
Messages
243
Likes
286
Points
80
Van pebles

Van pebles

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2018
243 286 80
ras jeff kapita

ras jeff kapita

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2015
Messages
8,067
Likes
6,188
Points
280
ras jeff kapita

ras jeff kapita

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2015
8,067 6,188 280
Simba- Al Ahaly uwanja wa mchina, wachezaji 8(73%) watakaoanza mechi ni wageni (Zana, Kwasi, Murshid, Wawa, Kotei, Chama, Kagere, Okwi) na 2(23%) ya watakaoanzia benchi ni wageni. Hii inamaana kuwa ni watanzania 3 tu (Manula, Mkude na Bocco) ndio wanaoaminiwa na Kocha. Huu ni msiba mkubwa kwa taifa stars, tff na watanzania kwa ujumla wake. Maana yake watanzania pale Simba ni malonyalonya tu.

Simba ni ya watanzania au watanzania wako Simba?

Tanzania tunaipeleka wapi? TFF ni lazima ijiuzulu vinginevyo Tanzania tutaendelea kuwa kichwa cha mwendawazimu
Bora wangepangwa wabongo hata wakichapwa sio mbaya ...maana ndio kujifunza sasa hapa wageni watupu...
 
mtu chake

mtu chake

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
12,908
Likes
18,026
Points
280
mtu chake

mtu chake

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
12,908 18,026 280
Ngapi huko ....

MTC | 101|
 
papason

papason

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
2,785
Likes
1,284
Points
280
papason

papason

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
2,785 1,284 280
jamani eheee badoo tuuu mnyama aja 'raruliwa' mapemaaaa tukaanze kujipongeza kwa kilaji baridiii
 
Nifah

Nifah

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2014
Messages
26,283
Likes
25,568
Points
280
Nifah

Nifah

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2014
26,283 25,568 280
Leo Simba wamejitahidi? Mpaka sasa hwajafungwa?


Sent from my iPhone using JamiiForums
 

Forum statistics

Threads 1,262,481
Members 485,588
Posts 30,123,421