Kiwanja/Nyumba inauzwa Tshs 17,000,000/=

Kiwanja/Nyumba inauzwa Tshs 17,000,000/=

pangakali 2

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2019
Posts
239
Reaction score
221
Nyumba/ kiwanja kinauzwa. Kiwanja kina upana wa ft 25 kwa ft 35 Nyumba hii inapatikana eneo la Ukonga - Mongolandege. Ni umbali wa KM 1kutoka barabara ya G/Mboto. Nyumba ina:

1. Public Toilet
2. Stoo
3. Sitting room
4. Dinning room
5. Ina vyumba 2 vya kulala na Master 1.
6. Shimo la Choo limeshachimbwa na kujengewa.
7. Nguzo ya umeme ipo umbali wa mita 10 kutoka eneo ilipo nyumba.
8. Huduma ya maji pia inapatina kwa urahisi.

Phone: 0713774291
20191109_155345.jpeg
20191109_155444.jpeg
 
Samahani wakuu kwa usumbufu ni makosa ya kiuandishi bei ni Mil 17,000,000/= tu.
 
Bei rafiki na kiwanja kikubwa. Una hakika na ukubwa wa kiwanja? maana ni kama 850sqm.
 
Mkuu take it serious izo tofari zilizotumika ni zaidi ya 2,000 sasa nambie piga mara kila bei ya tofari uone ni kiasi gan
Mi nitakupa milioni 3 kabisa maana umepoteza mb zako kutuwekea matangazo. Iyo milioni 1 na laki 3 itakusaidia kununua vocha ndugu
 
Nyumba/ kiwanja kinauzwa. Kiwanja kina upana wa ft 25 kwa ft 35 Nyumba hii inapatikana eneo la Ukonga - Mongolandege. Ni umbali wa KM 1kutoka barabara ya G/Mboto. Nyumba ina
1. Public Toilet
2. Stoo
3. Sitting room
4. Dinning room
5. Ina vyumba 2 vya kulala na Master 1.
6. Shimo la Choo limeshachimbwa na kujengewa.
7. Nguzo ya umeme ipo umbali wa mita 10 kutoka eneo ilipo nyumba.
8. Huduma ya maji pia inapatina kwa urahisi.
Phone: 0713774291View attachment 1258708View attachment 1258709
Eneo la kiwanja 7.6 x 10m sq?
Unapoandika tangazo utulivu wa akili unahitajika
 
Nimekuelewa mkuu ila nilishafanya marekebisho pitia Uzi utapata majibu sahihi
Umefanya marekebisho hewa hafu uwe unasikiliza Zaidi, pia Kama huna uhakika na jambo uliza, or do your research kabla hujapost hapa coz makosa madogo kama haya ambayo members wanakuuliza kama una uhakika na ulichoandika na kujibu ndiyo.

Yanapunguza thamani ya uzi wako.

Rekebisha tena hapo kwenye eneo la KIWANJA, hilo eneo uliloandika hata hiyo Nyumba ulojenga imechukua eneo kubwa kuliko eneo uliloweka Kama eneo la Kiwanja.

Mita 1 = Futi 3. Hiyo ni roughly
 
Nashukuru Mkuu kwa elimu hum ndani tunatofautiana uwezo naamini hayo ni mapungufu nimeyaona na nitayafanyia kazi ila ukubwa ni miguu 25 kwa miguu 35 kwa vipimo vyetu vya kiswahili
Umefanya marekebisho hewa hafu uwe unasikiliza Zaidi, pia Kama huna uhakika na jambo uliza, or do your research kabla hujapost hapa.... Coz Makosa madogo Kama haya ambayo members wanakuuliza Kama Una uhakika na ulichoandika na kujibu ndiyo.......
Yanapunguza thamani ya Uzi wako.....

Rekebisha tena hapo kwenye eneo la KIWANJA, hilo eneo uliloandika hata hiyo Nyumba ulojenga imechukua eneo kubwa kuliko eneo uliloweka Kama eneo la Kiwanja......

Mita 1 = Futi 3...... hiyo ni roughly.....
 
Nimekupm mkuu
Nyumba/ kiwanja kinauzwa. Kiwanja kina upana wa ft 25 kwa ft 35 Nyumba hii inapatikana eneo la Ukonga - Mongolandege. Ni umbali wa KM 1kutoka barabara ya G/Mboto. Nyumba ina
1. Public Toilet
2. Stoo
3. Sitting room
4. Dinning room
5. Ina vyumba 2 vya kulala na Master 1.
6. Shimo la Choo limeshachimbwa na kujengewa.
7. Nguzo ya umeme ipo umbali wa mita 10 kutoka eneo ilipo nyumba.
8. Huduma ya maji pia inapatina kwa urahisi.
Phone: 0713774291View attachment 1258708View attachment 1258709
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom