Hapo unaua mkuuM 10 ipo mzee kama upo tayali tuwasiliane
Hali sio hali mkuu siunajua hiloHapo unaua mkuu
Kipimo cha Mguu 1 ni Makadilio ya Mita 1.Nashukuru Mkuu kwa elimu hum ndani tunatofautiana uwezo naamini hayo ni mapungufu nimeyaona na nitayafanyia kazi ila ukubwa ni miguu 25 kwa miguu 35 kwa vipimo vyetu vya kiswahili
Kaka hakuna wanunuzi hapa jamii forum watakusumbua kwa maswali kibao. Usipunguze bei hiyo hiyo iko kawaidaNashukuru Mkuu kwa elimu hum ndani tunatofautiana uwezo naamini hayo ni mapungufu nimeyaona na nitayafanyia kazi ila ukubwa ni miguu 25 kwa miguu 35 kwa vipimo vyetu vya kiswahili
Nashukuru kwa ushauriKaka hakuna wanunuzi hapa jamii forum watakusumbua kwa maswali kibao. Usipunguze bei hiyo hiyo iko kawaida
Yes upo sahihiKipimo cha Mguu 1 ni Makadilio ya Mita 1.
So ni Sawa kusema eneo lako ni Mita 25 kwa Mita 30.
Kwa level yako ya maisha ni pagare ila kwangu ni hekaru na mm nawahusisha wenzangu na mm na sio wewe good life wa kununua maghorofa na mabangarooHiyo sio nyumba kiongozi ila pagala la nyumba.
20 ingependeza zaid