Kiwanja kinauzwa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiwanja kinauzwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kitomai, May 18, 2011.

  1. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 978
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Kipo Mbezi Beach karibu na flats za BOT barabara ya chini old bagamoyo. Kina ukubwa wa sqmt 384. Bei 55mil. Tuwasiliane kupitia simu no 0717114409
     
  2. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2011
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,786
    Likes Received: 290
    Trophy Points: 180
    Mbona kiwanja kidogo sana na bei ni kubwa sana? Bei hiyo kubwa sana kwa kiwanja cha 19. 6 m x 19.6 m yaani sqm 384. Kingekuwa angalau 40 m x 40 m ningewazia kukupigia. Waweza shusha hadi angalau sillingi millioni 15 au 10,000 US dollars?
     
  3. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    mtafute manji
     
Loading...