Kiwanja kinauzwa vikindu magogo matatu

Apr 29, 2017
6
20
Habari za jioni wakuu.kuna kiwanja kinauzwa mita50kwa 50 eneo LA vikingu magogo matatu kiko sehem nzuri kuna makazi ya watu wanajenga na wanaishi hakiko mbali na barabara kwa MTU anayehitaji kukikagua anakaribishwa,bei ni tsh milioni tatu tu.karibuni.0744220366kwa mawasiliano zaidi na ukaguzi.kuhusu picha nimeshindwa kuaproad but kwenye uhitaji tuwasiliane zaidi.
 

JOAQUEM

JF-Expert Member
Jul 28, 2012
1,941
2,000
Habari za jioni wakuu.kuna kiwanja kinauzwa mita50kwa 50 eneo LA vikingu magogo matatu kiko sehem nzuri kuna makazi ya watu wanajenga na wanaishi hakiko mbali na barabara kwa MTU anayehitaji kukikagua anakaribishwa,bei ni tsh milioni tatu tu.karibuni.0744220366kwa mawasiliano zaidi na ukaguzi.kuhusu picha nimeshindwa kuaproad but kwenye uhitaji tuwasiliane zaidi.

mkanganyiko ni Vikindu au Vikingu?
 

Kremme

JF-Expert Member
Oct 17, 2016
472
500
Huko ni karibu sana na eneo la jamhuri ya kidemokrasia ya watu wa Kibiti......
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Similar Discussions

Top Bottom