Kiwanja kinauzwa vikindu magogo matatu

Apr 29, 2017
6
20
Habari za jioni wakuu.kuna kiwanja kinauzwa mita50kwa 50 eneo LA vikingu magogo matatu kiko sehem nzuri kuna makazi ya watu wanajenga na wanaishi hakiko mbali na barabara kwa MTU anayehitaji kukikagua anakaribishwa,bei ni tsh milioni tatu tu.karibuni.0744220366kwa mawasiliano zaidi na ukaguzi.kuhusu picha nimeshindwa kuaproad but kwenye uhitaji tuwasiliane zaidi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Similar Discussions

Top Bottom