Kiwanja kinauzwa uyole -MBEYA


MBUFYA

MBUFYA

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2011
Messages
445
Points
170
MBUFYA

MBUFYA

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2011
445 170
Kiwanja hiki kinaukubwa wa robo heka, kipo itezi uyole. umeme, maji na nyumba ya kuanzia ipo! kwa wanao hitaji maelezo zaidi wani PM.
 
Prince Nadheem

Prince Nadheem

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2012
Messages
1,137
Points
1,500
Prince Nadheem

Prince Nadheem

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2012
1,137 1,500
tupia bei mkuu! Mbn kila cku huwa tunaimba hili suala la watu kuweka bei? Huku ni kama gulio na pia kupunguza usumbufu kwa pande zote.
 
MPEPE

MPEPE

Member
Joined
Oct 20, 2012
Messages
99
Points
95
MPEPE

MPEPE

Member
Joined Oct 20, 2012
99 95
tupia bei mkuu! Mbn kila cku huwa tunaimba hili suala la watu kuweka bei? Huku ni kama gulio na pia kupunguza usumbufu kwa pande zote.
starehe yake nikuona PM huyo,kunasiri gani hapo hadi ashindwe kutoa maelezo ya bei?
 
englibertm

englibertm

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2009
Messages
9,255
Points
2,000
englibertm

englibertm

JF-Expert Member
Joined May 1, 2009
9,255 2,000
naomba niwe dalali ili nipate cha juu kidogo
 

Forum statistics

Threads 1,296,572
Members 498,672
Posts 31,252,612
Top