MWANDEPEKA
Senior Member
- Aug 25, 2014
- 182
- 61
*Kiwanja kinauzwa*
, kipo eneo la MANISPAA YA MOROGORO, KATA YA KIHONDA, MTAA WA NGUVU KAZI, KIMEPIMWA
SQ 800M , sawa na Urefu hatua 40 upana Hatua 20.
*Bei SHS. 3.5M* ,
Kipo umbali wa 1.5km kutoka barabara ya Dodoma Road,,,
Eneo tambarare kabisa.
Mwenye kiwanja yupo na shida, anahitaji kuitatua fasta.
Piga
*0752481398
, kipo eneo la MANISPAA YA MOROGORO, KATA YA KIHONDA, MTAA WA NGUVU KAZI, KIMEPIMWA
SQ 800M , sawa na Urefu hatua 40 upana Hatua 20.
*Bei SHS. 3.5M* ,
Kipo umbali wa 1.5km kutoka barabara ya Dodoma Road,,,
Eneo tambarare kabisa.
Mwenye kiwanja yupo na shida, anahitaji kuitatua fasta.
Piga
*0752481398