Kiwanja kinauzwa kibaha heka moja bei nafuu

Kiwanja kinauzwa kibaha heka moja bei nafuu

Weka hesabu vizuri, pesa andika simple watu wajue, tangazo kama la uganga shiit
 
Shamba zuri linauzwa, shamba lipo kibaha tumbi kilometa 3 kutoka morogoro road. Shamba linaukubwa wa mita 70 za mraba yani 70mx70m.
Shamba lina faa kwa kilimo na ufugaji SHAMBA LINA HATI YA MAUZO KUTOKA SERIKARI ZA MITAA.
Pia upatikanaji wa hudama za jamii kama masoko, shule ,maji,masoko, na maji na umeme vinapatikana kwa ukaribu.
Bei ni sh 3M
Kwa mawasiliano piga 0659865639 au whatsap 0659865639
 
linaukubwa wa mita 70 za mraba yani 70mx70m. mita 4900 za mraba....

SHAMBA LINA HATI YA MAUZO KUTOKA SERIKARI ZA MITAA.
serikali

Pia upatikanaji wa hudama za jamii kama masoko, shule ,maji,masoko, na maji na umeme vinapatikana kwa ukaribu.
…huduma......

Bei ni sh 3M
Kwa mawasiliano piga 0659865639 au whatsap 0659865639
…whatsapp
Mkuu biashara ni maongezi.
 
Shamba zuri linauzwa, shamba lipo kibaha tumbi kilometa 3 kutoka morogoro road. Shamba linaukubwa wa mita 70 za mraba yani 70mx70m.

Shamba lina faa kwa kilimo na ufugaji SHAMBA LINA HATI YA MAUZO KUTOKA SERIKARI ZA MITAA.

Pia upatikanaji wa hudama za jamii kama masoko, shule ,maji,masoko, na maji na umeme vinapatikana kwa ukaribu.

Bei ni sh 2m

Kwa mawasiliano piga 0659865639 au whatsap 0659865639
 
Mbona hicho ni kiwanja cha kujenga nyumba tu?
 
Shamba zuri linauzwa, shamba lipo kibaha tumbi kilometa 3 kutoka morogoro road. Shamba linaukubwa wa mita za mraba 4900 yaani mita 70 upande mmoja na mwingine 70.
Shamba lina faa kwa kilimo na ufugaji SHAMBA LINA HATI YA MAUZO KUTOKA SERIKARI ZA MITAA.
Pia upatikanaji wa hudama za jamii kama masoko, shule ,maji,masoko, na maji na umeme vinapatikana kwa ukaribu.
Bei ni sh 2m
Kwa mawasiliano piga 0659865639 au whatsap 0659865639
 
Maji na umeme vikoje?
Limewahi kulimwa au bado?
Ulilima mazao gani?
 
Baraka sheni , unamaanisha hilo shamba ni keka moja? Heka nnayoifaham mimi ndio in mita 70 kwa 70.
Unaweza kuweka kapicha ka eneo mkuu? Siku hizi mbona technolojia imeenea pote, kupata picha inawezekana ukarushiwa hata kama wewe hautakanyaga huko shamba?

Ahsante kwa taarifa.
 
Baraka sheni , unamaanisha hilo shamba ni keka moja? Heka nnayoifaham mimi ndio in mita 70 kwa 70.
Unaweza kuweka kapicha ka eneo mkuu? Siku hizi mbona technolojia imeenea pote, kupata picha inawezekana ukarushiwa hata kama wewe hautakanyaga huko shamba?

Ahsante kwa taarifa.
Ngoja mana kwa sasa nipo huku dar nikienda kila kitu kitakua sawa
 
Shamba zuri linauzwa, shamba lipo kibaha tumbi kilometa 3 kutoka morogoro road. Shamba linaukubwa wa mita za mraba 4900 yaani mita 70 upande mmoja na mwingine 70.
Shamba lina faa kwa kilimo na ufugaji SHAMBA LINA HATI YA MAUZO KUTOKA SERIKARI ZA MITAA.
Pia upatikanaji wa hudama za jamii kama masoko, shule ,maji,masoko, na maji na umeme vinapatikana kwa ukaribu.
Bei ni sh 2m
Kwa mawasiliano piga 0659865639 au whatsap 0659865639
Halipo kwenye eneo la shirika la elimu kibaha
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom