Kiwanja kinauzwa haraka Kitunda Machimbo

Kiwanja kinauzwa haraka Kitunda Machimbo

Original Pastor

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2007
Posts
1,274
Reaction score
52
Kiwanja kinauzwa haraka mita 35 kwa 34. Na kina vyumba viwili vya kuishi na karibu na standi ya machimbo Ni whats app tuongee 0713669533 bei maelewano karibuni sana
 
Kiwanja kinauzwa haraka kutoka kwa mtumishi wa mungu karibuni
 
Karibuni kiwanja kipo vipo vingi vingine vipo 4 mpigi Magoe kuanzia 3 milioni, 4 milioni , 6 milioni na 8 milioni vyote vina ukubwa tofauti
 
20 kwa 20, tshs 3 milion, 25 kwa 20 tshs 4 milion , 25 kwa 25 milioni 6 na 30 kwa 30 tshs milioni 8. Vyote vipo tambarare karibuni njia ya mqgoe kibamba CCM ya zamani.
 
Back
Top Bottom