Kiwanja kinauzwa Goba (Saisai)

Kiwanja kinauzwa Goba (Saisai)

NAREI

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2017
Posts
1,730
Reaction score
1,665
Salaam,
kiwanja kinapatikana goba mbele kidogo ya saisai (mtaa wa tegeta A) kipo upande wa kulia kama unaelekea mbezi mwisho (Louis) umbali kutoka barabara ya lami ni meter 600 ukubwa wa kiwanja ni sqm 625 (25*25) na ni tambarare chote.

N. B huduma muhimu (maji, umeme na barabara) zote ziko vizuri

contact : 0756 832833
Bei : 16m (neg)
IMG_20180909_153403.jpg
IMG_20180909_153429.jpg
IMG_20180909_153359.jpg
IMG_20180909_153423.jpg
IMG_20180909_153427.jpg
 
salaam,
kiwanja kinapatikana goba mbele kidogo ya saisai (njia nne).
kipo upande wa kulia kama unaelekea mbezi mwisho (Louis)
umbali kutoka barabara ya lami ni meter 600.
ukubwa wa kiwanja ni sqm 625 (25*25)
na ni tambarare chote.

N. B huduma muhimu (maji, umeme na barabara) zote ziko vizuri

contact : 0756 832833
Bei : 16m (neg) View attachment 871960View attachment 871962View attachment 871963View attachment 871965View attachment 871967
Mkuu usiwadanganye watu, hilo eneo lote limechukuliwa na manispaa ya Ubungo hakuna anayeruhusiwa kuendekeza chochote hapo
 
salaam,
kiwanja kinapatikana goba mbele kidogo ya saisai (mtaa wa tegeta A)
kipo upande wa kulia kama unaelekea mbezi mwisho (Louis)
umbali kutoka barabara ya lami ni meter 600.
ukubwa wa kiwanja ni sqm 625 (25*25)
na ni tambarare chote.

N. B huduma muhimu (maji, umeme na barabara) zote ziko vizuri

contact : 0756 832833
Bei : 16m (neg) View attachment 871960View attachment 871962View attachment 871963View attachment 871965View attachment 871967
Eneo limepimwa? kuna hati miliki?
 
mkuu mi nakaa huko najua kila kinachoendelea, sio vzr nione watu wanatapeliwa naangalia tu
kwanin atapeliwe? kununua kiwanja au nyumba si kama unavyonunua simu mzee.

awali ya yote, eneo lipo Katikati ya makazi ya watu na lipo surveyed tayari iweje mpaka utapeliwe?
 
Mkuu
Mkuu eneo lote hilo limepimwa na manispaa wenyewe sio yale makampuni ya upimani. Nenda manispaa kawaombe ramani ya hapo watakupa
unajua exactly location ya kiwanja kilipo?
tuelimishe kwa faida ya wengi mkuu
natanguliza shukrani zangu.
 
unajua exactly location ya kiwanja kilipo?
tuelimishe kwa faida ya wengi mkuu
natanguliza shukrani zangu.
Mkuu eneo lote kuanzia ile barabara zinapoingilia daradara za kwenda TEGETA A hadi tegete A na kurudi na mwipopo road hadi njia nne then ufuate rami kupitia hapo saisai hadi njiapanda ya tegete A, eneo lote hapo katikati limechukuliwa na manispaa ya Ubungo kwaajili ya ujenzi wa hospital,stand ya kisasa, bank, kituo cha polisi na solo. Nenda manispaa watakupa mpango wote wa pale na ramani yake
 
Mkuu eneo lote kuanzia ile barabara zinapoingilia daradara za kwenda TEGETA A hadi tegete A na kurudi na mwipopo road hadi njia nne then ufuate rami kupitia hapo saisai hadi njiapanda ya tegete A, eneo lote hapo katikati limechukuliwa na manispaa ya Ubungo kwaajili ya ujenzi wa hospital,stand ya kisasa, bank, kituo cha polisi na solo. Nenda manispaa watakupa mpango wote wa pale na ramani yake
eneo lipo mbele ya sheli mpya ya ATN kama unakuja mbezi mwisho. ni kama km 2.5 kutoka njia nne hapo mpaka kwenye kiwanja.
wew unazungumzia kwenye round about ya kuja madale na tegeta A Katikati kwenye lile pori nadhan.
 
Mkuu utakuwa huijui njiapanda ya TEGETA A ninayoongelea. Kama KIWANJA chako kiko mkono wa kushoto unapoenda mbezi pale ATN basi uko salama ila kama ni kulia basi upo kwenye huo mpango
eneo lipo mbele ya sheli mpya ya ATN kama unakuja mbezi mwisho. ni kama km 2.5 kutoa njia nne hapo mpaka kwenye kiwanja.
wew unazungumzia kwenye round about ya kuja madale na tegeta A Katikati kwenye lile pori nadhan.
Mku
 
Kama njiapanda ya TEGETA A huijui jina lingine inaitwa njiapanda ya GOBA mpakani
 
Kama njiapanda ya TEGETA A huijui jina lingine inaitwa njiapanda ya GOBA mpakani
njiapanda ya goba mpakani kule mbali sana ukitoka sheli ya ATN mbele kidogo kuna sheli nyingine upande wa kulia.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom