Kiwanja kinauzwa bei ml3.5

Kiwanja kinauzwa bei ml3.5

gesssss

Member
Joined
Sep 28, 2018
Posts
47
Reaction score
35
Kiwanja kinauzwa kipo kibaha kwa mfpa ukubwa 25 kwa 25 ml 3,500,000 maongez yapo sehemu tambarare haina shda, mwenye kuhtj anipm inbox maongez yapo
 
Umbali kutoka barabarani ukoje,na vipi huduma za maji,barabara na umeme mpaka kwenye kiwanja zikoje...?
 
Kimepimwa na kina hati?
Kinafikika kwa gari?
Kipo umbali gani kutoka barabarani?
Maongezi hayo kwenye bei?
Hiyo 25*25 ni hatua au mita?
 
Umbal kutoka barabarani ni dak 25 kwa mguu..maji ,umeme yapo..na kina hati..25 kwa 25 ni miter na cyo hatua if any one ambye yupo serius..anitafte..
 
Kimepimwa na kina hati?
Kinafikika kwa gari?
Kipo umbali gani kutoka barabarani?
Maongezi hayo kwenye bei?
Hiyo 25*25 ni hatua au mita?
Kimepimwa..kina hati..umbl dk 25 kwa kutembe..ukubwa wa eneo ni miter 25 kwa 25..hakina mgogoro
 
Kiwanja kinauzwa kipo kibaha kwa mfpa ukubwa 25 kwa 25 ml 3,500,000 maongez yapo sehemu tambarare haina shda, mwenye kuhtj anipm inbox maongez yapo
Weka Hata namba ya simu , hata haujishitukii
 
Kaa chini umalizie tangazo lako mkuu,


Naenda kupiga moja ya moto moja baridi, nikirudi nisome tangazo lililokamilika.

Asante
Ni vyema ungemsaidia kwa kumpa muongozo kwa namna ambavyo unaona inafaa ili awe bora zaidi.
 
Kiwanja kinauzwa kipo kibaha kwa mfpa ukubwa 25 kwa 25 ml 3,500,000 maongez yapo sehemu tambarare haina shda, mwenye kuhtj anipm inbox maongez yapo
Kibaha kwa mfipa ipo wapi, kabla au baada ya Mailimoja? Kama baada ya maili moja ni kilometa ngapi toka maili moja hadi huko kwa mfipa. Nauli ni sh.ngapi toka Kwa mfipa hadi mailimoja?
 
Kibaha kwa mfipa ipo wapi, kabla au baada ya Mailimoja? Kama baada ya maili moja ni kilometa ngapi toka maili moja hadi huko kwa mfipa. Nauli ni sh.ngapi toka Kwa mfipa hadi mailimoja?
Ukifka kwa mathius kituo kinachofuata mwendapole then ndo kwa mfipa

Sent from my GT-I9505 using JamiiForums mobile app
 
Mkuu, asante kwa maelezo ingawa kwa bahati mbaya hukunijibu kwa namna nilivyokuuliza. Hivyo umeongeza tena maswali. Ungejibu kwa namna niliyouliza ungekuwa umenisaidia sana.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom