Kiwanja kinachotumika challenge Kampala ni udhalilishaji


C

CHRISTURKER

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2012
Messages
266
Points
170
C

CHRISTURKER

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2012
266 170
Huku ni kudhalilisha wachezaji, soccer lenyewe na nchi shiriki.Cecafa isirudie tena ujinga huu kupeleka mashindano nchi ambayo haina playgrounds nzuri, result ni kwamba matokeo yanayotokea uwanjani hayatokani na ubora wa mchezo,wachezaji ama mbinu nyingine halali za soka bali ni influence ya hali ya uwanja
 
Mphamvu

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
10,709
Points
2,000
Mphamvu

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
10,709 2,000
Huku ni kudhalilisha wachezaji, soccer lenyewe na nchi shiriki.Cecafa isirudie tena ujinga huu kupeleka mashindano nchi ambayo haina playgrounds nzuri, result ni kwamba matokeo yanayotokea uwanjani hayatokani na ubora wa mchezo,wachezaji ama mbinu nyingine halali za soka bali ni influence ya hali ya uwanja
Ukiona mwenzio ananyolewa wewe tia maji nywele zako.
Viwanja vya nyasi za asili huwa vinatakiwa kufanyiwe uwekaji upya wa nyasi kila baada ya misimu kadhaa kutegemea na utumiaji wa uwanja wenyewe.
Nyasi zikikaa misimu mingi zinadevelop mizizi imara na udongo hukakamaa kwa vile unakanyagwa mara kwa mara, yakitokea hayo uwezo wa uwanja kufyonza maji na kuyapitisha kupitia mabomba ya chini unapungua na matokeo yake mvua ikinyesha uwanja una-Nambooleka.
Kama hatutakuwa makini Uwanja wa Mchina nao utaelekea huko huko...
 
Nyenyere

Nyenyere

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
9,243
Points
2,000
Nyenyere

Nyenyere

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
9,243 2,000
Hakunaga kama Bongo. Asante Ben.
 
U

Ubungoubungo

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2008
Messages
2,508
Points
1,195
U

Ubungoubungo

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2008
2,508 1,195
waganda wenyewe wanatamani laiti kama mashindano yangefanyikia bongo ili waguse tu walau kapeti la uwanja wa taifa tz....bongo oyeeee
 

Forum statistics

Threads 1,294,751
Members 498,027
Posts 31,186,965
Top