Kiwanja Dar kinauzwa

Kiwanja Dar kinauzwa

1975

Senior Member
Joined
Jul 9, 2009
Posts
131
Reaction score
18
Nauza kiwanja pugu kinyamwezi shilingi milioni 4 kama mutu anatoa kwa awamu basi inabidi atoe 2500000 na nyingine iishe ndani ya miezi mitatu.kama utatoa cash basi 3700000

ukuba wa kwanja ni 27m *35m
 
Sorry nilisahau namba yangu ni 0786888824 au 0717031290
 
Tangazo la kienyeji nadhani kuna Umuhimu kuweka Jukwaa la Matangazo ya Kienyeji kama hili,halina miguu wala Kichwa...
 
Back
Top Bottom