Kiwanja chenye msingi bei 5.9m

golden pride

JF-Expert Member
Oct 24, 2014
847
500
Wakuu poleni na pilika pilika za majukumu ya kujenga taifa.

Kijana wenu bado vyuma vimekaza, na januari ndio hiyo. Ada zinazidi kugomba. Nimeona nipunguze bei kidogo ili niweze kujikwamua. Bei imepungua kutoka 6.5m mpaka 5.9m.

Sifa za kiwanja
-20*20
-Chanika mwisho zogoali
-Msingi nondo 12mm nne kila ukuta
-Zege ya kutosha
-Umeme upo jirani
-Ramani ya kisasa
-Vyumba vitatu, master moja, public toilet, sebule, dinning, jiko na store
-Majirani wapo
-Tofali, kokoto zilizobaki

Mazungumzo yanakaribishwa, simu 0716411720










 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom