kiwanja 30 kwa 25 sh.3,200,000

kiwanja 30 kwa 25 sh.3,200,000

Nsemwas Junior

Senior Member
Joined
Oct 23, 2009
Posts
173
Reaction score
60
Wana JF,natumai mko vyema,

Kiwanja chenye ukubwa wa 30 kwa 25,kiko flat na square kinauzwa kwa sh 3,200,000 tu.Kipo kibaha miembe saba,kutoka kiwanjani mpaka barabarani ni mwendo wa dakika kama 7 au 9 tu.Tuwasiliane kwa 0765 796778 au dnsemwa@gmail.com au kwa whatssup kupitia hiyo namba.

Changamkia fursa
 

Attachments

  • IMG-20140608-WA0001.jpg
    IMG-20140608-WA0001.jpg
    148.7 KB · Views: 85
  • IMG-20140608-WA0010.jpg
    IMG-20140608-WA0010.jpg
    114.3 KB · Views: 82
  • IMG-20140608-WA0005.jpg
    IMG-20140608-WA0005.jpg
    154.1 KB · Views: 74
Mkuu hiyo bei haina mazungumzo? Ni fixed?
 
Mkuu hiyo bei haina mazungumzo? Ni fixed?

Nashukuru Mkuu Kwa Kumuuliza Hilo Swali Kwani Bei hiyo Kwa Haswa Akina Siye Makapuku Ni Sawa Na Kama Kupanda Mlima Kilimanjaro Kifua Wazi.
 
Back
Top Bottom