Kiwanda cha whitedent kipo wapi?

Kiwanda cha whitedent kipo wapi?

Madimba jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2017
Posts
1,585
Reaction score
3,182
Nataka kununua dawa za meno direct kutok kiwandani ili niuze kwa bei ya rejereja na jumla kwenye duka langu,anayefahamu utaratibu na mahali kiwanda kilipo tafadhali
 
Nataka kununua dawa za meno direct kutok kiwandani ili niuze kwa bei ya rejereja na jumla kwenye duka langu,anayefahamu utaratibu na mahali kiwanda kilipo tafadhali
Kwa hiyo kila bidhaa utakua unaenda kiwandani kwake? Umewaza kuhusu muda utakaopoteza kufuata bidhaa viwandani?
 
Back
Top Bottom