Erythrocyte
JF-Expert Member
- Nov 6, 2012
- 142,415
- 286,591
Habari kamili hii hapa
AmenMungu Ibariki CHADEMA.
AmenChadema ni mpango wa Mungu
Mungu ibariki chadema
Chadema watatimua vumbi Tarime kwa Shemeji ya Mwenyekiti na kwa Makamu Mwenyekiti, lakini Ikulu, labda waende kunywa sharubati! Hahahahah!!
Nothing lasts longerChadema watatimua vumbi Tarime kwa Shemeji ya Mwenyekiti na kwa Makamu Mwenyekiti, lakini Ikulu, labda waende kunywa sharubati! Hahahahah!!
Yeah! Correct! Even Chadema is in its extinction process! Ahahahahaha!!Nothing lasts longer
kwamba ndio usipime hapa gentleman?🐒Askari Mzalendo akielekeza Msafara wa Chadema
View attachment 3685455View attachment 3685456
Msafara wenyewe huu hapa
View attachment 3685457
Machoko ya ccm vipi mikutano yenu ya kusomba watu mmefirisika maana hatuon tena mkifanya mikutano.Yeah! Correct! Even Chadema is in its extinction process! Ahahahahaha!!
Kamuulize mamayenu Hilo swali la kichokokwamba ndio usipime hapa gentleman?🐒
Kukiwa na usawa kwenye tume ya uchaguzi,mapema sana Ccm wanaondoka.Chadema watatimua vumbi Tarime kwa Shemeji ya Mwenyekiti na kwa Makamu Mwenyekiti, lakini Ikulu, labda waende kunywa sharubati! Hahahahah!!
Machoko siku hizi yamekoma kusema chadema imekufaChadema watatimua vumbi Tarime kwa Shemeji ya Mwenyekiti na kwa Makamu Mwenyekiti, lakini Ikulu, labda waende kunywa sharubati! Hahahahah!!
Machoko yametelekeza eda ya mama yaokwamba ndio usipime hapa gentleman?🐒
Tunasubiri wakati wa Uchaguzi Mkuu na Uchaguzi wa Serikali za Mitaa. Sasa hivi tunatekeleza Ilani ya Uchaguzi Mkuu wa 2025/2030.Machoko ya ccm vipi mikutano yenu ya kusomba watu mmefirisika maana hatuon tena mkifanya mikutano.
Kwani kipo hai? Kama ni mikutano hata watoa majini watu wanahudhuria! Ahahahahaha!!Machoko siku hizi yamekoma kusema chadema imekufa