Kitu tindikaliii.....duh!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kitu tindikaliii.....duh!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by B'REAL, Sep 14, 2011.

  1. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,055
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    wapendwaa hii imetokea kwenye campenii igungaa,wiki km mbili,jamaa anaitwa musa tesha...ni mpigaa debe au kelelee wa CCM,alijikuta hoi bin taaban hosptali baada ya kumwagiwaa tindikaliii aka acid na mtu asiejulikana,wakati akimnadi mgombea wake wa CCM kwa mbwenbwee.hadi leo haijajulikana nanii au ni chamaa gani???naomba kuwakilisha MAJERUHI-TINDIKALI-IGUNGA-3.jpg MAJERUHI-TINDIKALI-IGUNGA-2.jpg MAJERUHI-TINDIKALI-IGUNGA.jpg
     
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,153
    Likes Received: 843
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Kazi ya nape na CCM hii, ama kweli madaraka matamu
     
  3. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 844
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Pole mtanzania mwenzangu. Kwa kweli inatia huruma
     
  4. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,427
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Huyo alipewa hela na Nape ili abandue mabango ya wapinzani......akawazika makontrakta wenziye
     
  5. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Jamani sijui kwanini binadamu wengine wanakua na roho mbaya kiasi kicho mpaka unataka kumua mwenzio loh! pole kaka mwenyezi mungu atakulinda hili na kila uadui...
     
  6. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,149
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Siasa hii italipeleka taifa letu pabaya tusipokuwa makini.
     
  7. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2011
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,684
    Likes Received: 639
    Trophy Points: 280
    Ukipewa Kandarasi ya Ovyo na mtu mwovu malipo yake huwa ni maovu! Huwezi vuna Zabibu kwenye Mchongoma.
     
  8. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #8
    Sep 14, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 11,010
    Likes Received: 1,890
    Trophy Points: 280
    Kazi ya Nape hiyo...............posho kiduchu kazi ngumu.............na tindikali juu,NYIE VIJANA WA NAPE MSIAMINIANE TENA si mmemuona mwenzenu alivyo sasa.
     
  9. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #9
    Sep 14, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,898
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    pole sana kijana,tunakuombea kwa mungu upone haraka uje kutuambia ukweli.
     
  10. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #10
    Sep 14, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 9,619
    Likes Received: 2,960
    Trophy Points: 280
    Nape mbaya kweli kweli kamuunguza mtoto wa watu kaingia mitini Igunga anaiona kituo cha polisi. Ila mwisho wa ubaya ni aibu, kwani huyu muathirika alikuwa anafanya kazi chafu na yeye kawazidi kete wenziwe nao wakamfanyia kweli.Aliyeuza cheni feki kapewa fedha bandia patamu hapo.
     
  11. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #11
    Sep 14, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,909
    Likes Received: 1,691
    Trophy Points: 280
    Najisikia huzuni sana kwa hili, Tatizo la watu wa vijijini hawakomi kutumiwa na CCM kama condom, raha apate mwingine uchafu uguse mwingine.
     
  12. gmosha48

    gmosha48 JF-Expert Member

    #12
    Sep 14, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,770
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    MUNGU atunusuru!
     
  13. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #13
    Sep 14, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,987
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 180
    Tupelekwe pabaya mara ngapi?..Kwani balaa la umeme hulioni?
     
  14. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #14
    Sep 14, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Tunakoenda ni kubaya zaidi. Vyama tu vinaleta maafa kama haya? Aaaah!
     
  15. kinyoba

    kinyoba JF-Expert Member

    #15
    Sep 14, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Jamaa anawajua waliomfanyia unyama, na alishawataja. We subiri kampeni ziishe utawasikia ubaoni. Waliommwagia acid walijua kafa, kumbe bado coz walimpiga sana ndo wakammwagia. Jamaa yupo kcmc ccm inamgharamia matibabu.
     
  16. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #16
    Sep 14, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Inasikitisha sana, lakini hata ukipewa pesa angalia upepo unakwendaje, sasa hivi ccm haibebeki
     
  17. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #17
    Sep 14, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Acid nouma pole sana mkuu
     
  18. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #18
    Sep 14, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,422
    Likes Received: 677
    Trophy Points: 280
    Peoples power
     
  19. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #19
    Sep 15, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,490
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    pole ndg yangu, siasa hizi hazifaii
     
  20. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #20
    Sep 15, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,952
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    Kama imeshafikia hapa sijui uchaguzi wa mwaka 2015 utakuaje!
     
Loading...