Kitu gani kilikusikitisha zaidi 2016?

Nairobian

JF-Expert Member
Dec 11, 2012
735
1,000
Kutekwa Kwa [HASHTAG]#besaanane[/HASHTAG] pamoja na [HASHTAG]#lema[/HASHTAG] kuswekwa jela Bila sababu
 

Chemtrail

JF-Expert Member
Aug 15, 2016
827
500
Kwenye siasa hakuna kinachoweza kunistua kwa kuwa anything is posible.Ila kwenye dini kilichonistua sana ni kuongezeka kwa uovu wa wanaojiita viongozi wa dini.Kwa mfano Anthony Lusekelo kukutwa amelewa chakari,Malasusa kubariki matumizi ya pombe na Mwingira kupora mke wa mtu.
Kama kichwa kinavyosemeka hapo juu ni kitu gani kilikusikitisha zaidi mwaka huu hasa kwenye siasa.
 

evart

JF-Expert Member
Sep 4, 2016
3,095
2,000
Kwenye siasa hakuna kinachoitwa kunistua,anything is posible.Ila kwenye dini kilichonistua sana ni kuongezeka kwa uovu wa anayejiita viongozi wa dini.Kwa mfano Anthony Lusekelo kukutia amelewa chakari,Malasusa kubariki matumizi ya pombe na Mwingira kupora me wa mtu.
njia ya mbinguni nyembamba
 

YABUUU

JF-Expert Member
Aug 14, 2015
1,504
2,000
kusitisha ajira za ualim na kusitisha ajira za wale vjana 3000, na kukosa mkopo kwa watoto wa mackn
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom